Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    vô Transfer Status set là Reject all offer cũng không đc àh? Mình nhớ ngày tr'c đá FM8 làm đc mà nhỉ Kiếm có file save nào gần nhất load chơi lại thôi

Số bài viết
    3
    chưa, còn tới 3 năm nữa kìa, cầm crawley town mà.

Số bài viết
    3
    mua nó lúc 20tuổi, đến 23 t' thì bị bán, năm nào cũng phải ký lại hợp đồng, hưởng lương top 5 của đội rùi

Số bài viết
    12
    Mình chơi Barca đến mùa thứ 2, hỏi mua Cesc (32m) thì bị hand off warnings từ Wenger. Offer đại 35m thì BLĐ Arse ok luôn. Đang vui mừng thì bị Milan cướp mất Ronaldinho cũng theo cách này => tức ko chịu nổi. Theo mình chủ yếu do cầu thủ ko còn muốn thi đấu cho clb cũ nữa nên mới nhận lời mời của clb khác. Ronaldinho đang hưởng lương 9m/năm ở Barca nhưng vẫn chuyển qua Milan với 6m/năm

Số bài viết
    387
    Gặp mấy con chairman bựa thế thì chịu thôi, nếu ức chế quá thì khi Chairman đồng ý , add manager vào đội muốn mua cầu thủ của ta, thế là cái hợp đồng nó vừa offer sẽ tự động bị huỷ( do là hợp đồng của HLV cũ đang tiến hành), mình cũng vài lần chơi chiêu này khi cầm các đội yếu

]

Số bài viết
    832
    xác định trước con hàng nào hót bị lũ đại gia dòm ngó thì nên set transfer với giá bán trên trời , cỡ 70 80 m bảng rồi vứt đấy , đảm bảo khỏi phải lăn tăn

Số bài viết
    379
    chắc đội bị nghèo, boss thấy tiền thì sáng mắt :daudau:
    mà thằng Real chắc phải trả cao lắm nó mới vậy
    mua vài thằng khủng về bù vô

Số bài viết
    8
    giải quyết trường hợp này là lúc Real nó mua bạn đòi đổi thằng của mình lấy 2,3 thằng bên nó như Casilas, Robinho, gago, pepe.... với giá cộng thêm là 0 $, thế là nó chịu, ko biết giá bao nhiêu là vừa
    mà mình nó thật, bán thằng ấy mà được tầm 50m trở lên thì mua Bale hay Barnes của everton với đá cũng hay chán, giữ làm gì khi thằng chủ đã muốn bán

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới