Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 52
    Số bài viết
    203
    thấy cũng vậy mà nhỉ. tiền đạo ghi bàn ẹ hơn thì phải. trước chơi 2 màu đầu thì path 11.0 Ibra Pato còn đc hơn 20 bàn 1 mùa. h qua path .03 đá 40 trận mà Ibra mới có 9 bàn pato 10 bàn . Phạt góc đúng là dễ ăn hơn chút đỉnh.

Viva AC Milan

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    vãi Ibra Pato bạn đá kiểu gì có 20 bàn hiệu suất bn vậy Defoe của mình hiệu suất TB 1 bàn/ trận, có người cầm RVP hình như hiệu suất cao khủng bố luôn (quên rồi, hình như a bom hay ai đấy :daudau

Ibra + Pato mà có 20 bàn là 100% do cách bạn set rồi 9-10 lại 1000% do chiến thuật của bạn nữa

Số bài viết
    1,508
    Phạt góc dễ ăn hơn á??????? . Mình quen set bug rồi nên k thấy dễ ăn hơn nữa :lac:. Patch này thì khỏi bug lôn nhé :lac:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    Phạt góc dễ ăn hơn á??????? . Mình quen set bug rồi nên k thấy dễ ăn hơn nữa :lac:. Patch này thì khỏi bug lôn nhé :lac:
    ko set bug, để phạt góc mixed đi sẽ thấy nó dễ ăn ntn
    đến hàng như gaby milito của ta còn bug 2 nháy mỗi lần mà

Số bài viết
    1,426
    vẫn bị AI rếp như thường :daudau:

Số bài viết
    428
    tac cũ dùng sang patch này bị rếp tả tơi luôn ý :daudau:

I'm a shark! I'M A BIG ASS SHARK!!!

Số bài viết
    117
    Hic, sao kỳ vậy, mình thấy khó hơn. THứ nhất là bây giờ không phải lâu lâu có siêu sao được rao bán giá rẻ như Tevez, Montolivo, Ronaldo các kiểu nữa. Thứ 2 là không biết tactic sao mà Cesc cùi mía ghê, đá từ tháng 1 mà có được vài trận là >8+ thôi à. Tiền đạo (Arsenal) thì cùi mía vãi.
    Có thể là mình mới set tactic giống bạn Adebayor trong topic Đội hình như Arsenal ngoài đời, thấy cùi cùi sao á

Số bài viết
    919
    Minhf đá thì toàn tấn công nhiều ko ghi
    Go on holiday là ăn đủ luôn

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2104vulcan Bài viết
    Sửa tac Wing of Liberty của lão Giò, kết quả khá khả quan.
    Arsenal Win FA, LC, dừng bước ở bán kết C1, còn 2 trận EPL nữa thua đầu bảng 1 điểm.
    Nói chung là bản này dễ rape AI hơn, rape con Mu 2 lượt ( 3-1, 2-0) rape Barce ở tứ kết C1
    Các tình huống bóng chết thường dẫn đến bàn thắng nữa, 2 DC của mình mỗi người 1x goal roài, 2 ông DC dự bị cũng vài bàn :lac:
    Bentdner chân gỗ mà gần 3x bàn rồi
    Có phải bạn xài tac chuyên sử dụng để đánh đầu hok?Mình chơi có cảm giác hình như mỗi giải khác nhau thì sẽ thích hơp với tac khác nhau thì phải.Giải Anh thì xài tac đi cánh đánh đầu tốt hơn tac tấn công trung lộ,còn giải TBN thì lại ngược lại.Mình cầm 2 đội Man Citi và Real thấy có cảm giác là như vậy.Giống với ngoài đời hơn hen

Số bài viết
    184
    Mới thử hôm qua.
    Sút gần 30 quả vô 2 qủa. AI sút 3 quả cũng vô 2 quả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới