Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    919
    Tên của tac là The Real Arsenal mà các đại ka cứ bem vào Ath Madrid thế này thì hiệu quả kiểu j`?
    Test 1 tac là phải test cả chặng đường ít nhất là 1/2 mùa mà mới được có 2 trận đã lên phát biểu
    Fail.

Số bài viết
    3,560
    Tôi đang phát biểu suy nghĩ và kinh nghiệm về tactic 4231, ko phải áp dụng tac này vào At Madrid, ông đọc kĩ đi rồi hãy kêu ca nhé. Đầu để mọc tóc và mắt để xem sếch à?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    38
    chà! sao anh em fm-vn không kế hợp làm 1 tac rồi công bố cho các diễn đàn fm thế giới biết mình là ai chứ

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhkhoi30688 Bài viết
    chà! sao anh em fm-vn không kế hợp làm 1 tac rồi công bố cho các diễn đàn fm thế giới biết mình là ai chứ
    9 người 10 ý,góp sức việt hoá là khẳng định fm-vn rồi đó.Còn tac thì làm gì có chuyện,mỗi người thích 1 lối đá thôi.

Số bài viết
    117
    Mình có test qua rồi, theo cảm nhận là vậy, nhưng theo mình, nghĩ theo FM Insight thì không hợp lắm. Tac tempo quick, thì chơi bóng dài hợp hơn, nên để direct pass (mình test thấy hiệu quả hơn). Ngoài đời tuy Arsenal có nhiều pha bật tường ngắn, nhưng cũng không thiếu những đường chuyền xẻ biên của Cesc. Vậy phải chỉnh thế nào để đúng vừa trong game vừa ngoài đời nhỉ?

Số bài viết
    420
    Ý kiến cá nhân là có cảm giác MCR (Song/Diaby) đá thấp hơn nữa Tuy nhiên quá thực rồi, phải đến cỡ 90% =) Đáng để ghi công tìm tòi và tạo dựng.

Số bài viết
    152

Defensive Line: Push Up
    With: Narrow

Mình có test qua rồi, theo cảm nhận là vậy, nhưng theo mình, nghĩ theo FM Insight thì không hợp lắm. Tac tempo quick, thì chơi bóng dài hợp hơn, nên để direct pass (mình test thấy hiệu quả hơn). Ngoài đời tuy Arsenal có nhiều pha bật tường ngắn, nhưng cũng không thiếu những đường chuyền xẻ biên của Cesc. Vậy phải chỉnh thế nào để đúng vừa trong game vừa ngoài đời nhỉ?
    Cesc bạn có thể set cross some time

Số bài viết
    117
    @Mình thì nghĩ set crossing chỉ dành cho biên, tiền vệ trung tâm tỉa banh ra hai biên thì không gọi là cross được, chỉ khi nào tiền vệ move into channel rồi cross vô box thôi.
    Mình muốn nói là FM nó cũng đã nói: quick tempo style suit direct passing hơn, nên thiết nghĩ nếu trong FM thì phải set là passing style là dicret mới phù hợp.

Số bài viết
    27
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sebnguyen Bài viết
    @Mình thì nghĩ set crossing chỉ dành cho biên, tiền vệ trung tâm tỉa banh ra hai biên thì không gọi là cross được, chỉ khi nào tiền vệ move into channel rồi cross vô box thôi.
    Mình muốn nói là FM nó cũng đã nói: quick tempo style suit direct passing hơn, nên thiết nghĩ nếu trong FM thì phải set là passing style là dicret mới phù hợp.
    chuẩn hk cần chỉnh

pjingujn /

Số bài viết
    5
    Lên sân ng` khác chưa vào 16m50 là mất bóng rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới