Share game FM24 (PC)

Trang thứ 25 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 1523242526 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 241 tói 250 trong tổng số 252
    Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Yeah zazinho tỏa sáng trong lần đầu tiên lên đội 1 kìa.Tiếc là cái bóng của mml và Rain lớn quá.Hãy cho e thêm cơ hội

Số bài viết
    672
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    Điều không tưởng đã xảy ra :lac:
    vl mình 9.2
    dmc mà rating cao thế

Số bài viết
    1,783
    West và zazi là 2 con bài quan trọng nếu biết dùng đúng chỗ . Ở 1 thể trận cần kín kẽ thì West và Zazi đá cặp sẽ đem đến an toàn hơn rất nhiều so với mml và rain nên đừng lo là không đc trọng dụng chỉ là đợi thời cơ thôi ta :lac:

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    em "train" mãi mới đc huken ngày hôm nay buff cho tí lực so với lúc đầu đó không thì "vô dụng" luôn vì cá nhân quá
    Vậy em là Siêu Đặc Biệt :a29: :a29: :a29: Hãy tiếp tục đặt niềm tin vào Huken, anh ta sẽ mang lại cho em mọi danh hiệu

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    2,202

Icon5

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sheva2nd Bài viết
    cho mình lên đội 1 đê
    7up còn bé lắm cho đá ở đội 2 thôi bản save của Gun inj 8 week

2 tấm ảnh nữa :lac:

Sau 2 trận đầu hàng phòng ngự thi đấu ko được ổn định + hàng tiền vệ chưa có sự gắn kết nhưng với sự điểu chỉnh về mặt chiến thuật đội bóng Fm-vn đã lột xác và thi đấu rất ấn tượng :lac:

Cơn mưa bàn thắng :lac: Trận đấu này Huken vs Terry thi đấu rất ấn tượng :lac:

Tuy chỉ là 1 trận giao hữu nhưng đây cũng là 1 chiến thắng lịch sử của đội bóng Fm-vn. Trận đấu của Angel Smile vs Pin :lac:

Nhận xét:
    Hàng tiền đạo: Cuốc chiến giữa Angel Smile và Huken nhưng Angel Smile đang có phần chiếm lợi thế khi lên tục gây ấn tượng với mình :lac:

Hàng tiền vệ: 3/5 cái tên được xác định là Pin (AML), Mml (MC), Jefferry (MC) các vị trí còn lại vẫn là sự cạnh tranh của Ass, Rain (AMC), Baokhanhvl, Terry, bút bi (AMR)

Hàng hậu vệ : Wind vs Bang chính thức có tên trong đội hình suất phát vì phong độ ổn định.

Thủ môn: Star được ưu tiên vì có lợi thế chiều cao và jump tốt :lac: Nhưng có lẽ khi Gà về với sân Fm-vn anh sẽ lại lên băng ghế dự bị :lac:

...Legend...

Số bài viết
    371
    team 2
    hông sao, rồi ta sẽ nhớn !!!!!

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    208
    Lâu up db thế anh em ơi Chờ mỏi cả cổ!

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    Trận đầu test
    Ối mình cap àk

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    có angel smile mà ở team 2 ... không đc để ý lắm vì còn trẻ mà.
    Hic bác cho em thêm cơ hội để phát triển chứ tạo điều kiện cho lớp trẻ như a sê nồ ý

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của smileangel Bài viết
    Hic bác cho em thêm cơ hội để phát triển chứ tạo điều kiện cho lớp trẻ như a sê nồ ý
    Để ý mấy cái ảnh của mình đi :lac: bác lên đội 1 rồi được đá chính luôn :lac:

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới