Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 46
    Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    stif nói thế này thì anh em lại nghĩ là cầu thủ có aggression 20 sẽ ko bao giờ ăn thẻ đấy
    Mỗi cái ăn thẻ theo 1 kiểu , thường thì những thằng aggression >17 thì cũng kèm với disness cũng không nhỏ hơn 14. Thế là đã đủ ăn thẻ vãi kả lọ ra rồi còn gì nữa
    Còn FMRTE xem , disness = 1 , aggression = 20 xem ma 10 trận ăn 1 thẻ stif test rồi.

Số bài viết
    820
    thank stif chơi fm lâu nay mà giờ mình mới hiểu rõ đc zonal & man khác nhau thế nào cả vụ agression nữa

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    203
    chưa xem thử astori disness của nó nhui. có điều aggression cảu nó 17 tầm 7 8 trận mới dính 1 thẻ vàng.

Viva AC Milan

Số bài viết
    131
    Agression chỉ nói đến sự xông xáo của 1 cầu thủ chứ đâu có nói đến việc chơi xấu đâu mà nói là hễ cao hoặc thấp là ăn thẻ. Nó chỉ nhằm mục đích là 1 cầu thủ có Agression cao thì hay thích áp sát đối phương để cướp bóng, còn việc ăn thẻ thì xem thử cái dirtiness, tackling, decision making + anticipation nữa, chưa kể coi thử ppm là dives into tackle hay does not nữa.

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donguyen2605 Bài viết
    Agression chỉ nói đến sự xông xáo của 1 cầu thủ chứ đâu có nói đến việc chơi xấu đâu mà nói là hễ cao hoặc thấp là ăn thẻ. Nó chỉ nhằm mục đích là 1 cầu thủ có Agression cao thì hay thích áp sát đối phương để cướp bóng, còn việc ăn thẻ thì xem thử cái dirtiness, tackling, decision making + anticipation nữa, chưa kể coi thử ppm là dives into tackle hay does not nữa.
    thứ 1 là mình không giải thích về agression nó là cái gì.
    Thứ 2 là mình chỉ nói là agression có ảnh hưởng đến việc tack bóng mà thôi. Agression cao thì ít bị thẻ do xoạc bóng hơn là agression thấp.
    Còn hiển nhiên là việc bị ăn thẻ thì nó tổng hợp bởi nhiều thứ , chứ chả riêng gì agression.

PS : mình bỏ ngỏ việc dịch bài 1 thời gian nhé vì bận làm funnydb. Làm xong funnydb hoặc lúc rảnh rỗi mình mới dịch tiếp dc @_@

Số bài viết
    623
    Haizzza.
    Đang đến đoạn hay mà lại bỏ là sao @@?

Số bài viết
    21
    mong bác cố gắng....e đang cần đoạn set cầu thủthanks bác nhiều

Số bài viết
    420
    Stif nên tìm cách việt hoá các vị trí nhiều hơn để anh em dễ hiểu hơn =)

Số bài viết
    1,783
    có lẽ ngày mai hoặc tối thứ 7 mình sẽ dịch tiếp h hơi bận tí , sau vụ funny db là mình đỡ hơn rồi

Số bài viết
    1,003
    Dịch tiếp đi a súp . Tut rất bổ ích cho 1 newbie như em >.<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới