Share game FM24 (PC)

Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 46 trong tổng số 46
    Số bài viết
    210
    Chắc đang mùa 3 đó thay máu toàn bộ arsenal lun rồi
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hanyu217 Bài viết
    cầm mùa đầu đc mỗi leage cup, mùa sau ăn 3,

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Teddy Haminh Bài viết
    nếu bạn có pirlo và pastore thì thà cho 2 thằng đá cm còn hơn, 1 alex song dm là đủ, hoilett đá cánh cùng nasri vì theo mình thì gotze khá cùi, có anh Hulk trâu nước thế thì cứ Target Man mà băm, mà đội bạn lắm hàng khủng vậy đây là mùa thứ mấy của bạn thế?
    mùa 3 bác ạ, ko hack gì cả, cứ thế mà chiến thôi, nhg mà pirlo dmf mới là đúng vị trí nó chứ ạ, em để nó làm playmaker, còn pastore cho nó làm amc phối hợp với hulk thì cứ ghi bàn đều đêu, cho nên để xuống cm chắc ko ổn, còn cả lucas mà bác, em toàn mua amc mất rồi nên đá cánh ko hợp nữa

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    Chắc đang mùa 3 đó thay máu toàn bộ arsenal lun rồi
    ngoài hàng hậu vệ ra thì em thay gần hết, hàng trên chỉ còn song, vp10, nasri(sắp bán). đc cái mùa 2 nó cho 88m để mua với cả em mặc cả phải chăng nên cũng mua đc kha khá, mua aguero trong 48 tháng trả 40m bảng thì ok nhg nó đòi lương cao nên hẻo

Số bài viết
    532
    88m mua alexis hàng thải của Barca với Coutinho về sau đươc 2 con Winger ngon lương rẻ

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Teddy Haminh Bài viết
    88m mua alexis hàng thải của Barca với Coutinho về sau đươc 2 con Winger ngon lương rẻ
    em ko mê đá cánh lắm, thích phối hợp trung lộ hơn, mà 88m mua đc bao thằng chất lượng khá chứ chỉ mua đc 2 ông này thì hơi tiếc du chất lượng cao

Số bài viết
    140
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hanyu217 Bài viết
    em ko mê đá cánh lắm, thích phối hợp trung lộ hơn, mà 88m mua đc bao thằng chất lượng khá chứ chỉ mua đc 2 ông này thì hơi tiếc du chất lượng cao
    Nhiều lúc thích là không chờ đợi.

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới