Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 39
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Trọng tài hôm qua dung túng cho Liverpool chặt chém chứ nếu không thì mọi chuyện đã khác.
    Còn nguyenthekhoa nói thế là bảo Nani trẻ con?
    Bạn thử nghĩ xem 1 thằng đạp thẳng ống đồng vết rách nhìn thấy cả xương mà chỉ bị thẻ vàng mặt còn dương dương tự đắc thì có uất đến phát khóc không?
    Đám Nasri hay Cesc mà dính có khi ngất luôn chứ chả còn tỉnh mà khóc
    mắt bác tinh quá em xem HD mà chẳng nhìn thấy xương đâu cả em thấy fan MU nhà các bác tuy có yêu MU thật - yêu rất nhiều- nhưng đôi khi là mù quáng. Trong bóng đá thắng thua là bình thường. Thế nên không cần phải cay cú đến nỗi đi đâu cũng nói xấu đội bạn, nói xấu trọng tài. Thắng thua thì cũng rõ cả rồi các bác có nói thì cũng không giải quyết được gì mà chỉ mua bực vào người.
    P/S: em nghĩ RM của liv đá box to box mới phải chứ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi smileangel : 08-03-2011 vào lúc 08:08 AM Lý do: sửa

Số bài viết
    303
    Trọng tài hôm qua dung túng cho Liverpool chặt chém chứ nếu không thì mọi chuyện đã khác.
    Bạn thử nghĩ xem 1 thằng đạp thẳng ống đồng vết rách nhìn thấy cả xương mà chỉ bị thẻ vàng mặt còn dương dương tự đắc thì có uất đến phát khóc không?
    Mình o nghĩ nếu trọng tài rút ra mấy cái thẻ đỏ thì kết quả trận đấu sẽ khác đi đâu bạn . bởi vì thực ra ai xem cũng phải nhìn nhận 1 điều là MU đã thua toàn diện về lối chơi lẫn chiến thuật trước LIV . MU đá o phải dở , chỉ là trận này LIV đá hay hơn . Và bạn thử nghĩ xem , 1 trận đấu giữa 2 đội bóng giảu duyên nợ đang diễn ra, khán giả đang trong chờ 1 trận đấu ngang tài và đẹp mắt , trọng tài nếu lại rút ra 1 cái thẻ đỏ thì bạn còn muốn xem trận đấu nữa không ?,loãng mất 1 trận đấu hay! Mình chỉ nói những pha va chạm của cầu thủ 2 bên là những tình huống nhạy cảm, mà tình huống nhạy cảm thì trọng tài quyết định như thế nào cũng khó có thể cho là khách quan . Và quan trong nhất cái điều mình thấy chính xác ở trọng tài đó là ông đã làm cho cái đầu đang nóng của cầu thủ 2 bên bình tĩnh lại

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    k biết có thấy xương k nhưng mà mình xem tv thì k thấy. Evra từng bảo arsenal là những đứa trẻ, ok, chấp nhận. MU là đàn ôg vì trời lạnh k cần trùm khăn nhưng nên khóc khi bị đau nhỉ. Đừng bao h so với nasri và cesc nhé, vì họ chưa bao h inj 'thấy xươg' như vầy (mà chả bít có thấy k) mà hãy so với ramsey, diaby, dudu ấy

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenthekhoa Bài viết
    Theo mình thấy, Luis Suarez hôm qua đá Inside Forward chuyển cánh liên tục. Min Long Shot và Max Run With Ball.

Kuyt thì rõ ràng là quá nhạy, nhất là pha ghi bàn thứ 3. Trận này anh đá Poacher hay.

Phil Down thì ... đã cho Man Utd thấu hiểu nổi đau 4-4 của Arsenal

Hôm qua Nani nằm khóc lóc tức tửi vì vừa bị đau mà Carragher chỉ bị thẻ vàng. Nghĩ thấy buồn cười, cứ bảo Arsenal là những cậu bé. Năm nay Fabregas, Walcott, Nasri cũng bị chơi xấu mà có thằng nào khóc nhè như LUIS NANI đâu.

Man Utd chưa lớn như họ đã nghĩ.
    Mình đã để ý rất lâu thấy ông này như kiểu fan cuồng của Arsenal vậy. Nói mà nge rất chối tai. Nani đã mắc lỗi trong bàn thua thứ 2 và khi anh bị phạm lỗi thô bạo và carragher chỉ bị thẻ vàng + biết mình k thể tiếp tục thi đấu để chuộc lỗi và cống hiến trong 1 trận đấu quan trọng như thế thì bật khóc là điều có thể hiểu dc. Cứ khóc là trẻ con à???? Manu thua là hợp lý,có ai phàn nàn cái gì đâu :daudau:
    P/S : Ai bảo là neu Carragher bị thẻ đỏ thì thế trận k khác nào??? Nhầm to rồi đấy b ạ :daudau:
    Dù gì thì cũng là 1 trận thua,nói cho ngta tâm phục khẩu phục 1 tý có tốt hơn k!!

Số bài viết
    43
    Trên diễn đàn này có rất nhiều fan của các CLB khác nhau. Nhưng nên tránh đả kích lẫn nhau, cứ động vào CLB mình thích thì y như rằng quay ra chửi nhau. Đôi khi dùng những lời lẽ khiếm nhã. Việc cảm nhận theo cảm tính và bảo vệ CLB mình thích là điều bình thường. Vì lẽ đó nên nói ra chưa chắc tâm phục và khẩu phục.

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Craft Bài viết
    Trên diễn đàn này có rất nhiều fan của các CLB khác nhau. Nhưng nên tránh đả kích lẫn nhau, cứ động vào CLB mình thích thì y như rằng quay ra chửi nhau. Đôi khi dùng những lời lẽ khiếm nhã. Việc cảm nhận theo cảm tính và bảo vệ CLB mình thích là điều bình thường. Vì lẽ đó nên nói ra chưa chắc tâm phục và khẩu phục.
    Thứ nhất : các clb đều có nhà riêng. Các bạn là fan của clb nào thì về nhà của clb đó nha. Vào nhà của clb khác thấy ng ta nói hơi quá về clb của mình cái là sửng cồ lên. Đã gọi là nhà thì fan của clb đó đều nói tốt về clb của mình và tất nhiên 1 số phần tử quá khích sẽ nói xấu các clb khác. Các bạn khi vào nhà clb nào đó nên chuẩn bị sẵn tinh thần. Hoặc là vào đó đọc cho vui hoặc là war, ăn tạ, và bị chém
    Thứ hai : Trận MU - LIV thì LIV thắng là k có gì phải bàn cãi. Hoàn toàn xứng đáng. Mình có 1 điểm k hiểu là sao a Sơn già lại đá 4-4-2 trong khi lực lượng đang sứt mẻ vậy. Sao k đá 4-5-1 nhỉ Kiếm 1 trận hòa cũng đc rồi mà Tiền vệ của MU sang năm phải thay hết. Chém hết công thần để cho thế hệ trẻ lên đi MU ơi

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    313
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết

Thứ nhất : các clb đều có nhà riêng. Các bạn là fan của clb nào thì về nhà của clb đó nha. Vào nhà của clb khác thấy ng ta nói hơi quá về clb của mình cái là sửng cồ lên. Đã gọi là nhà thì fan của clb đó đều nói tốt về clb của mình và tất nhiên 1 số phần tử quá khích sẽ nói xấu các clb khác. Các bạn khi vào nhà clb nào đó nên chuẩn bị sẵn tinh thần. Hoặc là vào đó đọc cho vui hoặc là war, ăn tạ, và bị chém
    Thứ hai : Trận MU - LIV thì LIV thắng là k có gì phải bàn cãi. Hoàn toàn xứng đáng. Mình có 1 điểm k hiểu là sao a Sơn già lại đá 4-4-2 trong khi lực lượng đang sứt mẻ vậy. Sao k đá 4-5-1 nhỉ Kiếm 1 trận hòa cũng đc rồi mà Tiền vệ của MU sang năm phải thay hết. Chém hết công thần để cho thế hệ trẻ lên đi MU ơi
    Xét về chiến thuật thì anh già ko phải ko muốn đá 4-5-1 mà không còn nguời để đá 4-5-1 do Fletcher bị ốm, Gibson thì quá non.
    Sai lầm có chăng chỉ là để chú em Rafael ngựa non đá chính. Đến khi O'shear vào thì đã quá muộn.

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của remisheva Bài viết
    Xét về chiến thuật thì anh già ko phải ko muốn đá 4-5-1 mà không còn nguời để đá 4-5-1 do Fletcher bị ốm, Gibson thì quá non.
    Sai lầm có chăng chỉ là để chú em Rafael ngựa non đá chính. Đến khi O'shear vào thì đã quá muộn.
    Nhồi cho đù 5 ng hoặc hơn càng tốt ở giữa sân Gibson quá non nhưng cũng k phải vô dụng Giá có O.H thì ...

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    14
    non gì đâu bò trận đó chém nhau như điên để O.H vào có khi lại nằm viện tiếp ah

Số bài viết
    86
    Nhìn danh sách dự bị của Man Utd thấy nản quá, thay người gì nổi nữa mà thay.

Man Utd bình thường ít bị vắng nhiều trụ cột. Không giống Arsenal, phải thường xuyên vật lộn với chấn thương của các cột trụ.

Mình nghĩ trận rồi Liv đá Counter đấy

Arsène is GOD

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới