Share game FM24 (PC)

Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 59 trong tổng số 59
    Số bài viết
    1,508
    Nhưng mọi việc đã giải quyết xong rồi mọi ng còn cãi nhau làm gì nữa nhở :daudau:
    Ngta đã nhận sai và bị ban nick rồi còn gì???
    Chanchet bắt đầu quá đà rồi :-<

Số bài viết
    380
    vẫn còn quơ à, chưa xong à. Tòa đã ra phán xét rồi mà Quơ cai gì nữa, nói 1 chữ "ngu" bị ban nick 3 ngày(đem cái luật hnhf sự kìa vào thì cũng tương đương 2 năm rồi còn gì) là hơi mạnh tay rồi đòi cài gì nữa mà chưa chấm hết ở đây.
    Ta bị ban chat box không đã thấy bức rứt rồi đằng này bị ban những 3 ngày
    JM có nhiều đóng góp cho 4rum (nhìn số lần được thank ấy, ko cần search bài) mới lên làm Mod đấy chứ. Khung hình phạt cho JM là trên mức họp lý rồi ko cần bàn.
    Mấy ông sao cứ khích qua khích lại, nói này nói nọ để làm gì, trên này ai cũng quan tâm đên FM nên vào 4rum này chứ thật ra có mấy người biết mặt nhau đâu, dân tứ xứ cả thôi. Ông này nói ông kìa thế này thế nọ, ông kia lại nói lại ông này thế nọ thế kia hóa chẳng phải mình tự nói mình à, mà nói cũng chả có vẫn đề gì quan trọng mà nói suốt mấy page.
    Thôi nhé, chấm dứt nhé, kết thúc nhé 4rum nới vui chơi giải trí, trao đổi kinh nghiệm. Chấm dứt quơ

Số bài viết
    1,783
    mình cùng suy nghĩ với 3ku :daudau:
    bật như thế không thể hiện là mình thẳng tính đâu nhé
    JM sai từ tính cách đổ đi rồi đó.
    Ngay thẳng thì cũng biết giữ mình , stif ngay thẳng vầ đang được mymylove và kha khá sư phụ nhận đỡ đầu trên con đường lập nghiệp kinh doanh cá nhân , cũng được chả ít người online tốn trọng nè , nhưng mà đã bao giờ tự kiêu về cái đức tính đó như JM tự "sung sướng" rằng ta ngay thẳng , thích gì là nói đó kệ ta chưa...
    Stif không lên mặt dậy đời nhưng đứng ở tư cách 1 mod nói với 1 mod thì JM đáng bị cắt chức ngay lập tức , chả kém gì Tz ngày trước đâu , còn tệ hơn vì tz chỉ vì thù riêng với stif là chính mà làm náo loạn còn JM gây náo loạn với nhiều người vốn dĩ chả muốn làm gì mình ngay từ đầu. Đã bao giờ JM tự xem lại những hành động của mình ảnh hưởng đến người khác ntn chưa ? Bảo rằng chẳng thà như stif với tz hay bao trận cãi lộn online trước đây chỉ là việc riêng của 2 người vì mục đích chung , lợi ích chung của diễn đàn hay vì 1 bảo vệ 1 ý kiến nào đó , đằng này JM kiến cho những mod khác cũng đau đầu , admin đau đầu , mem thì loạn tỏi cả lên , ... bé điên và lão bom là 2 phần tử quá khích đã bị chết lây vì JM , hàng chục mem khác bất bình , diễn đàn mất uy tín ...
    Stif nói câu cuối là JM có thể tự hào nói mình thẳng tính , thì stif tự hào mình thích bia rượu , nhưng không bao giờ để mình say mà làm chuyện gàn dở, JM đã bao giờ thấy cái giới hạn của việc ngay thẳng chưa

Còn những người có tham gia vào vụ việc cãi lộn ngày hôm nay như anh bom và anh zant thì 1 lần nữa stif xin bêu tên mọi ng về sự quá khích này. Đặc biệt là anh bom nhé , đây là lần thứ N anh tham gia cãi lộn rồi đấy nhé , toàn những thứ không liên quan đến mình thì đừng có sờ vào.
    Có lời riêng cho anh zant. Kệ xác lũ hậu bối bọn em , anh là tiền bối thì cũng nên giữ lấy cái phẩm giá của mình , chuyện "võ lâm" anh coi như mình về ở ẩn đi cũng chả mất gì đâu mà.

Số bài viết
    275
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    Tôi đã nói rất rõ là hình phạt này hơi quá nhưng có tính răn đe cao , luật ở xử quá nhẹ đối với 1 số người chỉ là muỗi cắn mà thôi . Còn ai xem hình phạt ban nick 3 ngày là quá nặng cho mình xin cái danh sách , mình cũng đang muốn thử xem bị ban là thế nào đây.
    Còn riêng Mr Boom thì loại người như mày thì tao gặp đầy chỉ dám to mồm trên mạng , ngon thì cho tao cái địa chỉ nhà tao sẽ tới viếng thăm chứ chửi nhau với mày chỉ tổ tốn hơi .
    sao mà hung hăng thế
    Ông đã đóng góp được gì cho diễn đàn mà đòi hỏi như thế. Phải biết mình là ai chứ
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    không nên manh động với những thằng ngu vì chúng rất đông và hung hãn
    câu này hay quá rất hợp với ....

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    162
    Hix bài viết của em được mod thanks mà vẫn bị cảnh cáo à. thôi tha cho JM đi bác ơi

Số bài viết
    162
    Đề nghị phạt JM để chữ ký là "tôi yêu Amauri". một tháng đi

Số bài viết
    919
    Có lời riêng cho anh zant. Kệ xác lũ hậu bối bọn em , anh là tiền bối thì cũng nên giữ lấy cái phẩm giá của mình , chuyện "võ lâm" anh coi như mình về ở ẩn đi cũng chả mất gì đâu mà.
    Tại hôm trước bảo Rain là vào nghịch ngợm rồi ko làm thấy thiếu

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Stif không lên mặt dậy đời nhưng đứng ở tư cách 1 mod nói với 1 mod thì JM đáng bị cắt chức ngay lập tức , chả kém gì Tz ngày trước đâu , còn tệ hơn vì tz chỉ vì thù riêng với stif là chính mà làm náo loạn còn JM gây náo loạn với nhiều người vốn dĩ chả muốn làm gì mình ngay từ đầu. Đã bao giờ JM tự xem lại những hành động của mình ảnh hưởng đến người khác ntn chưa ? Bảo rằng chẳng thà như stif với tz hay bao trận cãi lộn online trước đây chỉ là việc riêng của 2 người vì mục đích chung , lợi ích chung của diễn đàn hay vì 1 bảo vệ 1 ý kiến nào đó , đằng này JM kiến cho những mod khác cũng đau đầu , admin đau đầu , mem thì loạn tỏi cả lên , ... bé điên và lão bom là 2 phần tử quá khích đã bị chết lây vì JM , hàng chục mem khác bất bình , diễn đàn mất uy tín ...
    Còn những người có tham gia vào vụ việc cãi lộn ngày hôm nay như anh bom và anh zant thì 1 lần nữa stif xin bêu tên mọi ng về sự quá khích này. Đặc biệt là anh bom nhé , đây là lần thứ N anh tham gia cãi lộn rồi đấy nhé , toàn những thứ không liên quan đến mình thì đừng có sờ vào.
    Anh nhận, nhưng mà thấy những nhân vật nguy hiểm như Zant các hạ đây chắc anh còn có lần N+1 quá. Nhất trí là ko có chuyện liên quan ở đây, ngoài việc góp ý với mem quá khích . Riêng Zant thì cũng thành viên cũ rồi, a cũng nắm dc tình hình từ ngày diễn đàn mới thành lập , tầm 4-5 năm chợt nhận ra một điều. Không thể giáo dục những kẻ hoang tưởng rằng mình luôn biết tất cả và chỉ có mình đúng . Thời gian có thể lấp đầy tất cả trừ bộ óc trống rỗng của kẻ hoang tưởng .
    Thân, nhân tiện chúc quần chúng chị em phụ nữ có 1 ngày mồng 8 tháng 3 hạnh phúc và vui vẻ .
    Bom xì tin đã ký .

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    199
    Close topic đi , chờ j nữa

Wating

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới