Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    công nhận hay ko thì để BTC quyết định, cãi nhau ở đây ích j

Số bài viết
    18
    Tôi cũng đã đoán trước các bạn sẽ k tin
    Nếu vậy tôi xin đóng góp ý kiến mod nên bỏ hết các kỷ lục mang tính lâu dài và chỉ công nhận những kỷ lục trong 1 trận đấu, có rất nhiều kỷ lục trong đây save/load là dễ dàng đạt được. Nếu cái thì công nhận, cái thì k thì sẽ k ai phục
    Và cũng bỏ luôn cái điều lệ "trung thực" trong nội quy đi. Vì nội quy là nội quy, khi k thể chứng minh người ta vi phạm nội quy thì phải công nhận

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Post cái hình chả nói lên điều gì. Bạn thích mình post cho bạn xem vài trăm trận thắng liên tục
    Kể mà chơi save\load rồi post cái hình vô đây thì ko đến lượt cái kỷ lục của bạn được tính đâu. Miềng còn save load ko thủng lưới cả mùa còn được
    Sau khoảng 2-3 mùa thì chuyên bất bại vài chục trận quá là bình thường
    Bạn k tin cũng k sao. Nhưng quả thật tôi rất nể cái thành tích save/load thắng mấy trăm trận của bạn
    Bạn chơi FM như vậy mà vẫn k thấy chán thì phải nói là khâm phục

Số bài viết
    184
    Đọc cho kỹ cái vế đầu hẵng nói
    Đấy là nói cho bạn biết nếu chơi save\load rồi post cái hình lên thì làm hơn những gì bạn có là quá đơn giản. Nếu chấp nhận các kỷ lục kiểu chỉ post hình lên thì chắc bỏ luôn HOF đi khỏi test

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Đọc cho kỹ cái vế đầu hẵng nói
    Đấy là nói cho bạn biết nếu chơi save\load rồi post cái hình lên thì làm hơn những gì bạn có là quá đơn giản. Nếu chấp nhận các kỷ lục kiểu chỉ post hình lên thì chắc bỏ luôn HOF đi khỏi test
    Tôi đồng ý lập luận của bạn. Nhưng như vậy thì Box HOF này cần phải cải tổ lại rất nhiều. Bạn thử xem lại, rất nhiều kỷ lục ở đây cũng chỉ post hình và được công nhận. Ví dụ như "nhiều hattrick nhất trong mùa giải", "ghi nhiều bàn thắng nhất"... thì save/load cũng dễ dàng đạt được. Hồi mới chơi FM 2008, tôi save/load 1 mùa giải và Rooney làm được gần chục cái hattrick, cuối cùng thấy chán ngắt

Số bài viết
    320
    Ủa thế cuối cùng quyết định sao vậy @@... bạn post file save lên koi thử

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nesscafe Bài viết
    Ủa thế cuối cùng quyết định sao vậy @@... bạn post file save lên koi thử
    Trước khi post bài tôi đã đọc nội quy và xem 1 số bài đã được công nhận dựa trên sự tin tưởng nhau nên mới post, còn nếu k tin thì thôi tôi k ý kiến và cũng khỏi cần công nhận
    Một người đi làm công sở như tôi thì mỗi tối chơi được 2-3 trận là cùng, chơi 4 mùa giải thì số lần save dĩ nhiên k dưới 100 lần, post lên thì chắc chắn các bạn nói save/load

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Như đã nói ở đây http://fm-vn.com/diendan/showthread....243#post252243

Công nhận lightmanh lập kỷ lục "Chuỗi trận toàn thắng dài nhất " với thành tích 44 trận liên tiếp.

P/S Cả 1 dự án rất hay mang tên event FM challenge đã không thể thực hiện chỉ vì nạn save/load :daudau:

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    101
    ta có nên pos ARSENAL toàn thắng 3 mùa liên tiếp lên ko ta. mà thôi, kỷ lục này đưa lên chỉ để bị bọn nó bảo save / load . Tóm lại ko nên có những kỷ lục dài hơi . tóm gọn trong 1 trận đấu là dc rồi.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr Boom Bài viết
    ta có nên pos ARSENAL toàn thắng 3 mùa liên tiếp lên ko ta. mà thôi, kỷ lục này đưa lên chỉ để bị bọn nó bảo save / load . Tóm lại ko nên có những kỷ lục dài hơi . tóm gọn trong 1 trận đấu là dc rồi.
    post đi a bôm

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới