Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    18

[Even HOF] Đội bóng có nhiều cầu thủ nhất trong European Champions Cup Dream Team

Đội hình tiêu biểu của cúp C1 chính là...11 cầu thủ chính thức của MU của mình
    Lưu ý đây là Dream Team của C1 chứ không phải Đội hình tiêu biểu của giải vô địch quốc gia nha, mình đã coi kỹ và thấy chưa có kỷ lục này

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Không công nhận kỷ lục này.
    Lý do: Đã có topic về dream team của giải vô địch quốc gia. Tuy nhiên không thể ghép C1 vào giải VĐQG được vì VĐQG mang tính đường trường, dài hơi còn C1 thì không bằng. Nhưng cũng không thể lập riêng 1 kỷ lục về C1 đc vì như thế sẽ sinh ra nào là dream team của FA, của Spanish cup, World cup, Copa cup ...

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    18
    Theo mình thì C1 còn wan trọng hơn giải VĐQG ấy chứ, ở ngoài đời cũng vậy mà. Anyway, post lên cho vui, k cần nhận kỷ lục..hehe

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lightmanh Bài viết
    Đội hình tiêu biểu của cúp C1 chính là...11 cầu thủ chính thức của MU của mình
    Lưu ý đây là Dream Team của C1 chứ không phải Đội hình tiêu biểu của giải vô địch quốc gia nha, mình đã coi kỹ và thấy chưa có kỷ lục này

bá chấy vậy chú.... kỉ lục của tui 8 thằng đã thấy ghê rồi còn chú tới 11 thằng

http://www.upanh.com/upanh_145155/v/8nn05balehf.htm

Nhok" Le0

Số bài viết
    210
    sao em chả nhìn thấy gì cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới