Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31

Chủ đề: 4-1-2-3 Golem!!!!!!!!

Số bài viết
    138
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của godzillak Bài viết
    Ôi dào ơi, mình rút trước khi cầm Tot bạn à , chỉ là cái manager 2 mình cho nó vô công rỗi nghề và Tot đuổi Redknap và mình nộp đơn được nhận thôi, còn Modric mình mua từ 2012 và Bale thì là 2103 bạn à , đừng có hiểu nhầm chứ
    Phải ko jậy , cầm được cả 2 CLB mà ko cần add manager sao

Số bài viết
    13
    tức là khi bạn add manager thì bạn có thể chọn ngay một đội bóng để huấn luyện hoặc là để ở tình trạng đang thất nghiệp rồi từ từ nộp đơn vào CLB hoặc đội tuyển nào đang cần tuyển HLV. Chỉ vậy thôi mà

Số bài viết
    275
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của godzillak Bài viết
    tức là khi bạn add manager thì bạn có thể chọn ngay một đội bóng để huấn luyện hoặc là để ở tình trạng đang thất nghiệp rồi từ từ nộp đơn vào CLB hoặc đội tuyển nào đang cần tuyển HLV. Chỉ vậy thôi mà
    Để tình trạng thất nghiệp nghĩa là HLV đó chưa từng dẫn dắt câu lạc bộ nào. Như vậy với 1 CLB lớn như Tot thì bạn ko bao giờ tự nộp đơn vào ứng cử mà nó nhận cả vì HLV ko có kinh nghiệm lại chưa từng dẫn dắt 1 CLB nào cả điều này hết sức phi lý hihi

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duthanchi Bài viết
    Để tình trạng thất nghiệp nghĩa là HLV đó chưa từng dẫn dắt câu lạc bộ nào. Như vậy với 1 CLB lớn như Tot thì bạn ko bao giờ tự nộp đơn vào ứng cử mà nó nhận cả vì HLV ko có kinh nghiệm lại chưa từng dẫn dắt 1 CLB nào cả điều này hết sức phi lý hihi
    Phi lí nhưng lại là thật đấy bạn à , mình chả rảnh mà phải đi làm ba cái trò add manager nhục nhã đó đâu

Số bài viết
    136
    chú này mới đá FM hay sao mà nghe topic ngây ngô thế nhi?
    Nói thật, sau khi chơi Fm từ 2008 đến nay tôi thấy chẳng có tac nào là hoàn hảo, cũng như quá tốt cả.
    Tuỳ mỗi trận đấu, tuỳ phong độ cầu thủ, tuỳ tình huống mà có cách bố trí hợp lý. :a26::a26: chứ đóng khung trong vài cái tac thì khá sao đc.
    Nói thật tớ chẳng bao giờ xài mấy cái tac các cậu post cả. hì .

Số bài viết
    1,783
    bạn đọc bài của mình viết đi
    chiến thuật những viên gạch ý , mình sẵn sàng rút vài viên từ topic đó sang đây để ném vỡ đầu bạn đó
    bạn chỉ set những cầu thủ tốt nhất vào 1 tac sao cho nó ra hồn thôi chứ chưa hoàn chỉnh ccũng như còn nhiều lỗi lắm.

1 điều mình nói là chơi control mà đá đội hình thấp như vậy đã là phản control , control là cầm bóng để ép sân chứ không phải là cầm bóng để phòng ngự .

Số bài viết
    820
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duthanchi Bài viết
    để kinh nghiệm là international footballer mình xin vào real còn đc

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Số bài viết
    138
    Nhưng quan trọng là trong FM11 1 HLV có thể cũng dẫn dắt 2 CLB cùng lúc được ko , nếu k add manager

Số bài viết
    13
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    bạn đọc bài của mình viết đi
    chiến thuật những viên gạch ý , mình sẵn sàng rút vài viên từ topic đó sang đây để ném vỡ đầu bạn đó
    bạn chỉ set những cầu thủ tốt nhất vào 1 tac sao cho nó ra hồn thôi chứ chưa hoàn chỉnh ccũng như còn nhiều lỗi lắm.

1 điều mình nói là chơi control mà đá đội hình thấp như vậy đã là phản control , control là cầm bóng để ép sân chứ không phải là cầm bóng để phòng ngự .
    Xin lỗi nhưng mình đã đọc bài của bạn trước khi lập cái topic này ra và mình không chỉ biết xếp các cầu thủ hay nhất vào đội hình đâu nhé , mình chỉ sử dụng đội hình mạnh nhất khi thực sự gặp những đối thủ mạnh và khó chơi còn lại mình luôn xếp các cầu thủ có kinh nghiệm đá cùng các cầu thủ trẻ để đào tạo sau này, mình xếp đội hình thấp là để cố gắng tránh những pha phản công nguy hiểm của đối phương mà thôi
    Dù sao cũng cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến để mình tiếp tục hoàn thiện nó hơn

Số bài viết
    42
    Bác đã cải tiến chưa ,cẩn thận bị chém tiếp tơi bời đấy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới