Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 109
    Số bài viết
    4,029
    pjanic của mình thì lại đá hay khó tả đầu tiên múc về có 5M, dự bị cho montolivo nhưng đá còn hay hơn cả montolivo, thực là ko biết phải làm thế nào
    montolivo chỉ số đẹp vãi, đã set playmaker, đã có hàng bảo kê mà đá vẫn ko khủng đc , còn pjanic, trận nào đc đá chính là y rằng kiến tạo :daudau:
    mình đang vùi dập dzuszacks làm dự bị hạng sang cho jovetic và pato mặc dù lĩnh lương 60k một tuần

Số bài viết
    76
    Lucas digne , dc mình mua về vz giá 5M , được đánh giá là 1 WK với PA 180 , sau 4 năm vẫn đang lưu lạc ở các CLB khác vì k cạnh trạnh dc vz asley cole , yury zhikroz và ryan bertran , nhưng tương lai của a vẫn còn dài vì mới 20t

Wonderkid - Lampark

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    pjanic của mình thì lại đá hay khó tả đầu tiên múc về có 5M, dự bị cho montolivo nhưng đá còn hay hơn cả montolivo, thực là ko biết phải làm thế nào
    montolivo chỉ số đẹp vãi, đã set playmaker, đã có hàng bảo kê mà đá vẫn ko khủng đc , còn pjanic, trận nào đc đá chính là y rằng kiến tạo :daudau:
    mình đang vùi dập dzuszacks làm dự bị hạng sang cho jovetic và pato mặc dù lĩnh lương 60k một tuần
    Trong save gam của mình, thằng dzuszacks này đá cho Man C, lương 145k, phong độ khủng khiếp luôn Mà quái, công nhận bọn Man C lắm tiền thật, trả lương thằng nào cũng cao! Có thằng tài năng trẻ 17t, đá ở reserv thôi mà lương cũng sấp sỉ 100k! Nhà có điều kiện có khác

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    126
    Yacimi Brahimi Sign Free về, Scout báo 4 sao, sau một năm tống cho loan vì không có khả năng phát triển :daudau:

Tony Silva Sign Free Nani mới nhưng không cố gắng, lười luyện tập, số phận như trên :daudau:

Davide Pectrucci Sign Free, Sout báo 3 sao rưỡi, nuôi bán chỉ số cao bán kiếm tiền, ai dè thất vọng tràn trề :daudau:

Breno Sign Free, Scout báo 4 sao, Lười nhác, thiếu tham vọng, bật huấn luyện viên, tống ngay khỏi cần hỏi :daudau:

Số bài viết
    36
    sandro của Tottenham

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Trong save gam của mình, thằng dzuszacks này đá cho Man C, lương 145k, phong độ khủng khiếp luôn Mà quái, công nhận bọn Man C lắm tiền thật, trả lương thằng nào cũng cao! Có thằng tài năng trẻ 17t, đá ở reserv thôi mà lương cũng sấp sỉ 100k! Nhà có điều kiện có khác

Mấy e đội hình chính ở MC lương cũng hơn 300 K UK, mềnh thì để trợ lý nó tự động offer new contract ,keyplayer 250k đã tiếc hết ruột :daudau:

Wating

Số bài viết
    61
    Em đang cầm Crewe, 1 đội nằm trong npower2 của Anh, ước gì em có đc 1 trong các tài năng đó,hàng thải cũng sung sướng lắm rồi, hic

Số bài viết
    4,029
    cầm barca đang vùi dập pedro :daudau: bởi vì cái chỉ số của pedro trông rất mình ko thích :daudau: pedro đành phải làm dự bị cho pastore và messi

Số bài viết
    110
    hehe cầm man xìtin mua 2 bác neymar và ganso hết 50mil và cố gắng huấn luyện thành tương lai cua man xìtin thế nhưng sang mùa thứ 2 đành phải đứt ruột mua về pastore và anguero gần 90mil để thay thế 2 bác này neymar thì bị đẩy sang cho inter mượn h đang bị què 4 tháng còn ganso đang là siêu dự bị cho pastore và cả millner

Số bài viết
    56
    cầm MC mùa 2 bán nhà bán cửa đập messi,về cho dự bị 4 mùa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới