Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Mu sack Ferguson

Số bài viết
    76

Mu sack Ferguson

Mùa 2 , Mu cán đích ở vị trị thứ 7 , nhà Glazer đã k thương tiếc ... ra quyết định cuối cùng , mình thì sign được mấy coach ngon của Mu , tượng đài của Mu nay còn đâu haizzzzzzzzzzz

[IMG][/IMG]

Chủ đề tương tự:
    Wonderkid - Lampark

Số bài viết
    199
    Mình chơi Ars sau mùa thứ nhất Real sack Mourinho, Arsene Wenger sang Inter, Mourinho về ManC...

Wating

Số bài viết
    5
    Ban FM 2011 nay` thay co nhieu dieu trai nguoc voi su that ngay tu luc cac giai dau dc khoi tranh chi trong vong mua giaii dau tien thui . tui dan~ dat Arsenal va hien da~ dung dau` bang tu` kha' som co thoi diem da~ bo~ xa nhom xep sau den 11 diem tinh den luot tran 18 cua PL . ben canh do LIV va CHE thi nam o 2 vi tri lan luot la thu 7 va thu 8 . Man City thi nam o~ vi tri 12 tren bang xep hang . That ko hieu noi~

Số bài viết
    2,864
    Cái này có j lạ ko nhỉ Game chứ có phải đời thật đâu Bik bao người post kiểu này rồi

Số bài viết
    275
    chuyện như thế này quá bình thường mình cầm Man còn đổi chủ nữa cơ MU ko còn là của nhà Glazer nữa mà chuyển sang Sir bobby charlton nữa kìa

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    208
    Đến Boob Koi còn có thể cầm đc Chel mà tung hoành thì SAF bị sack cũng chẳng có j là lạ

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới