Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    380
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    nếu nói theo đúng như topic starter, thì rõ ràng đã có sai sót lúc down về từ dell homepage. trường hợp này co thể xảy ra ko? có thể. thế nhưng cái lỗi phía trên vẫn có thể gặp phải, Jose rảnh thì search gg 1 phát xem có ai bị như thế ko nhé? cách fix cũng có lun cả đây (trường hợp get ngay cái driver từ dell home mà vẫn get that error).
    p/s: còn mình nói nhận định sai chung chung vì ko muốn quote từng cái post rồi chỉ ra chổ sai này chổ sai kia, do những post ấy có chổ đúng chổ sai, gọp chung lại như vậy ai thấy sai ng đó tự biết.
    cài từ đĩa divers của máy nó không nhận mới lên dell lôi về mà
    Thôi cài lại win thì ok lại rồi

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của askusa Bài viết
    cài từ đĩa divers của máy nó không nhận mới lên dell lôi về mà
    Thôi cài lại win thì ok lại rồi
    cái cách phải cài lại win là cái plan mình nghĩ trước hết nhưng thường đối với mình đây là hạ sách nên ko dám nói ra ok cài đc thì chúc vui vẻ. sorry mọi ng đã comment trong topic, câu "sai bét nhè" cuả mình nói vội mà chưa suy nghĩ (vì có comment có đúng nhưng chưa đủ). về comment rely bác jose thì vẫn bảo lưu (có khối theg down driver từ ngay trang home mà vẫn dính error)
    p/s: hix, cài = đĩa gốc cậu nói ko đc nên mình mới bỏ qua nó mà bàn ngay đến cách khác.

Viva AC Milan

Số bài viết
    1

Từ: Sao không cài divers cho máy được nhỉ?

Khi không cài được driver cho máy tính các bác tìm driver theo tên linh kiện nhé, ví dụ không nhận card wifi thì các bác tìm tên card wifi là gì thì search driver theo tên đó để tải driver về sẽ chuẩn hơn nhé. VD: "Qualcomm Atheros AR9485WB-EG Wireless Network Adapter Drivers "

Card wifi còn n4030 này rất hay bị lỗi các bác vào đây down nhé file cuối cùng hình như là file gốc, diên đàn không cho post link bác chịu khó search cái tên kia sẽ ra nhé: trang web là driverscape chấm cơm

Số bài viết
    41

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daviddo Bài viết
    Khi không cài được driver cho máy tính các bác tìm driver theo tên linh kiện nhé, ví dụ không nhận card wifi thì các bác tìm tên card wifi là gì thì search driver theo tên đó để tải driver về sẽ chuẩn hơn nhé. VD: "Qualcomm Atheros AR9485WB-EG Wireless Network Adapter Drivers "

Card wifi còn n4030 này rất hay bị lỗi các bác vào đây down nhé file cuối cùng hình như là file gốc, diên đàn không cho post link bác chịu khó search cái tên kia sẽ ra nhé: trang web là driverscape chấm cơm
    Wifi cho tat ca cac loai máy : http://www.3dpchip.com/3dpchip/3dp/net_down_vi.php

Số bài viết
    3

Bác tải bộ cài Driver Easy pack for Win 7 về tự nhận phần cứng và cài luôn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới