Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    275
    Tac này mình thấy chỉ được cái phòng ngự tốt thôi chứ về bàn thắng ít quá cầm Barca mà đá 38 trận ghi được có 86 bàn thì quá thấp tỷ lệ bàn thắng này chỉ bằng 1/2 Tac của mình:a41::a41::a41::a41:cầm Barca 1 mùa đá bừa cũng phải >120 quả mới là Tac của Barca

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    3,560
    Lấy tac ghost xong rồi kéo các vị trí thành 451 đc ko các bác?
    Tại mình thấy 2 thằng tiền đạo trong tac ghost đóng vai trò ko nhiều lắm, kéo bớt 1 anh xuống MC cũng ko có hại gì
    Chỉ lo số lượng bàn thắng ko đc nhiều thôi, còn về vụ Xavi ko lo lắm, thỉnh thoảng mới có đường chọc khe bổng sắc bén là đc chứ trận nào cũng 5, 6 nhát thì imba (và vô lý) quá :daudau:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    213
    hix,tag này mình thử rồi,phòng thủ ổn ,nhưng tấn công nghèo nàn khan hiếm bàn quá ...

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duthanchi Bài viết
    Tac này mình thấy chỉ được cái phòng ngự tốt thôi chứ về bàn thắng ít quá cầm Barca mà đá 38 trận ghi được có 86 bàn thì quá thấp tỷ lệ bàn thắng này chỉ bằng 1/2 Tac của mình:a41::a41::a41::a41:cầm Barca 1 mùa đá bừa cũng phải >120 quả mới là Tac của Barca
    Tuỳ từng giải thôi ông ơi!!! Giair nào cầm tac ông mà cũng nhiều bàn thắng thì loạn à??? Thử càm barca = tac ông đi,k dc như đá giải anh đâu

Số bài viết
    275
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    Tuỳ từng giải thôi ông ơi!!! Giair nào cầm tac ông mà cũng nhiều bàn thắng thì loạn à??? Thử càm barca = tac ông đi,k dc như đá giải anh đâu
    ko phải ý mình là cái Tac này nó quá ít bàn thắng, bởi với chất lượng cầu thủ của Barca thì số bàn thắng phải nhiều hơn thế nhiều dù dùng bất cứ Tac nào đi nữa

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duthanchi Bài viết
    ko phải ý mình là cái Tac này nó quá ít bàn thắng, bởi với chất lượng cầu thủ của Barca thì số bàn thắng phải nhiều hơn thế nhiều dù dùng bất cứ Tac nào đi nữa
    Ừm nhưng phải công nhận là tìm tac cho Barca rất khó để dc như ngoài đời!!! Toi đang cầm và dùng mấy tac rồi nhưng ghi bàn rất nh và thủng lưới thì cũng k phải ít :daudau:

Số bài viết
    293
    Mọi người thấy nếu chế tac giống Barcelona ngoài đời ta nên đá đội hình rộng hết cỡ hay là hẹp lại để cầm banh được nhiều hơn ta nhỉ :daudau:

Số bài viết
    3,560
    Tac ghost thay đổi 1 trong 2 vị trí tiền đạo về làm MC và bỏ swap giữa 2 người đi hoạt động rất tốt với Barca
    Mình mua thêm Olic, Ganso và thay Valdes bằng Adler, đá liga gần chục trận lọt lưới có 1 bàn (đầu mùa còn dính vụ Messi về triệu tập và chấn thương 3 tháng nữa chứ ), tắt bug corner đi nhưng Xavi đá phạt góc hay quá nên vẫn đc vài bàn thắng từ phạt góc.
    Xavi chọc khe công nhận ảo, nhưng Olic cả Villa mới về nên dứt điểm vẫn còn vội vàng quá, nhiều trận chỉ thắng 2-0 trong khi toàn sút 2x quả và cầm bóng 6x%

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    46
    ko down về đc ae nào down đc rồi up lên mf hộ cái.thanks

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    vãi cả mộ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới