Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 1 trong tổng số 1

Chủ đề: Tac cho Barca

Số bài viết
    17

Tac cho Barca

Mùa 2 đội hình 1 xêm xêm thế này:
    TM: Valdes,Baily
    HV: De Silvestri,Zambrotta,Luis Perea,Pique,Puyol,Abidal,Marquez (marquez gần như cho ra rìa hưởng lương,ko thik xài thằng này,ác cảm)
    TV: Banega,Javi Martinez,Yaya Toure,Xavi,Iniesta,Deco
    TĐ: Messi,Bojan,Henry,Eto'o,Saivet,dos Santos,Ronaldinho,Gudjohnsen(thằng này cũng ác cảm,còn ko cho làm dự bị )
    Tuyến trẻ: Olazabal,Tasci,Fazio,Cahais,Thiago Alcantara,Pjanic,Iago,Stancu,Nsue
    Sử dụng tac 4-3-3 (các ảnh tactic đều là show,ko phải cầu thủ set đá vị trí như thế nhé ^^)

tac 4-3-1-2 kiểu Inter

tac 4-3-1-2 vs 2 TĐ cánh cắm sâu,AMC lãnh n/vụ ghi bàn chính

Còn đây chút chiến quả

Trận gặp deportivo vì tôn trọng đối thủ tung nhiều cầu thủ trẻ nên mình cũng tung đội hình full cầu thủ trẻ,"già" nhất là Iniesta

Gặp Betis có lẽ là trận mình ngán nhất,kq là 4-1,ban đầu dùng 4-4-2 kim cương vs 2 hvb quặp vào để bắt 2 tiền vệ dạt cánh của betis

khi đang 1-1 thì mình bị mất ng,vậy là dùng tac 3-4-2-1 vs việc khuyết 1 AMC,nhưng hiệu quả lại ko ngờ khi ghi thêm 3 bàn nữa (tổng lực tấn công)

Trận ck cúp các clb,thắng oanh liệt nhưng tổn thất lực lượng vãi lúa (tac tấn công tổng lực 3-4-2-1 lại thể hiện 1 sức chiến đấu cao)

tac 3-4-2-1 còn giúp mình chiến thắng nghẹt thở trong trận gặp Alt Madrid khi Iniesta bị đuổi nhưng vẫn có bàn thắng phút 90 của Eto

Tac 4-3-1-2 "biến dị" củ hành Sporting Lisbon

Cuối cùng là replay 1 số trận hay nhất của mình
    http://www.mediafire.com/?l47bhvvelm999
    link tac 4-3-3
    http://www.mediafire.com/?8hg0v9m2hywh827