Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 45
    Số bài viết
    4,029
    cầm bóng ít chắc là do đá tốc độ cao, cso bóng là phọt lên trên cho ronaldo

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    tac này có lẽ tận dụng cơ hội tốt. Gặp celta cầm bóng có 47% :daudau:. Sút 25 trúng 14 mà làm dc 7 bàn.,chả bù cho mình. Cầm bóng nh,sút nh mà ghi bàn rõ ít
    Bạn ko để ý đấy, vì mình bị thẻ đỏ sớm mà đội bạn thua trước 2 trái nên những cơ hội của mình đa số là fan công thì sút trúng 14 mà vào có 7 là vẫn ít mà. Hơn nữa mình mách bạn 1 kinh nghiệm nhỏ nếu bế tắc sút hoài ko có bàn thắng thì đừng để chế độ theo dõi trận đấu ở dạng "Key", chuyển cho nó chạy chữ dễ ăn bàn đối vs những đội có nhiều cơ hội hơn
    @Nguyenma: bạn nói quá chuẩn. Nếu đội bạn mà ko bị thẻ đỏ thì dù đá vs đội hạng 2 mình vẫn cầm bóng ít hơn nhưng vẫn sút ~30q mỗi trận

Số bài viết
    1,508
    Hả :-o,chuyển dạng chữ thay dạng key mà cũng là 1 chiến thuật á

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Test 3 trận thì tỷ số như sau 6-0,2-0,4-0. 2 trận sau sân khách. Gặp các đội đều yếu.
    Tacs này thực sự đã gặp rồi. Tấn công rất bá đạo, tuy nhiên là kiểu classic. Trận đầu sút 31 quả, tỷ lệ chính xác khoảng 1/3. Vào trận ask assist, team talk expect to win. Một tacs rất tốt cho đội mạnh và có 2 thằng cánh khủng. Cầm bóng bình thường, pass comp bình thường.
    Ronaldo trận nào cũng ghi bàn lần lượt là 3-1-3, sau khi xem xét ký thì thấy hợp lý do bóng toàn dồn cho Ronaldo, 2 cầu thủ đá cánh của Real quá bá đạo, 2 tiền vệ trung tâm tốt, gặp đội yếu, tiền đạo cặp cũng khủng. Tỷ lệ sút trúng gôn của Ronaldo bình thường, trận thứ 2 là 12\2 :daudau:
    File save game đá đến giữa mùa 2012, save 131 lần , chắc chắn là có save/load.
    Rồi nhé đá đến hết mùa chi save 1 lần nữa là 132 nè
    181 bàn cho cả đội

28 trận ở Liga có 75 bàn Còn ở các Cúp thì về sau gặp đội càng mạnh nên ko đc như ý :d

Con đây là file save bạn có thể ktra lại
    http://azsharing.com/39uqvmyzw65x/Real.rar.html

Số bài viết
    184
    Test cũng chỉ cần thế thôi. Tacs này gặp rồi, bá đạo nổi tiếng cho các đội mạnh.
    Tỷ lệ sút bóng chính xác cũng không phải quá ghê gớm nhưng cơ hội ăn bàn quá nhiều.
    Riêng về cá nhân thì mình chả thích chơi kiểu này chút nào, chả khác kiểu go on holiday mấy.
    Lại xem key nữa thì chỉ việc vô ngồi chờ kết quả là chính. Vậy chơi FM cũ cho nó nhẹ máy

Số bài viết
    21
    Mình đã nói vs bạn là vì sao mình fai save nhiều còn j. Máy mình cũ quá xem 3d nó toàn bị out giữa trận. Tac này nếu chơi fien ban 2010 thì ko bằng dc cái Diamon. Nhưng công nhận Tac này vô lý, ngoài đời mà đá thế này thì chắc thua lâu rồi

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Spec_No1 Bài viết
    Mình đã nói vs bạn là vì sao mình fai save nhiều còn j. Máy mình cũ quá xem 3d nó toàn bị out giữa trận. Tac này nếu chơi fien ban 2010 thì ko bằng dc cái Diamon. Nhưng công nhận Tac này vô lý, ngoài đời mà đá thế này thì chắc thua lâu rồi
    haizz, lap cũ mà có thể chơi một mạch 5 trận liên tục, vậy sao còn phải save lại để lỡ nó out rồi còn load (đây ko save, load là gì ) mà thường thì nếu đã ko chọn xem 3d, xem highlight top-down, chỉnh speed lên cao vẫn đc, nếu cách này mà vẫn bị out, thì xem lại win có lỗi liếc j ko, nếu ko ngó qua ram, với 1 programme hay game nào cần lưu trữ, query dữ liệu thì theg thiết kế nó cũng tính tới trường hợp nhiều luồng xử lý liên tục trong cùng 1 lúc => nguyên do đứng game hay gặp.

Với lại, xem text ko mà còn edit đc chiến thuật thạy thuộc vào hàng sư phụ sir alex hay jose special rồi, kêu máy bố đó đừng xem đội nhà thi đấu, đọc báo cáo của asssistant rồi đưa ra tac chắc bo hand quá.

ko bik có i thử tac này sang đội khác chưa, milan, inter, mu hay chel chưa.

Viva AC Milan

Số bài viết
    456
    Đã chơi thử tac này một số trận, tỉ lệ kiểm soát bóng ko cao nhưng cơ hội rất nhiều, có bóng là bơm lên ngay cho mấy ông tiền đạo đè mặt hậu vệ sút :d .Cầm mấy đội mạnh tiền đạo lại toàn loại quái thú thì tỉ lệ ghi bàn chả cao. Nói chung là một 1 tac tốt, tuy chưa bằng với tac Dominance bá đạo độc cô cầu bại, song vẫn quá ngon để xoay vòng tac tránh bắt bài của em com.
    Về save/load thì các bạn đừng bắt bẻ nhiều, chơi vui vẻ là chính, để ý mấy cái đấy làm gì. Như mình mỗi lần chơi chỉ đc vài trận trong game, làm gì co thời gian mà chơi nhiều liền một lúc mấy tháng, thế thì số lần save/load cao là đương nhiên.

Số bài viết
    25
    Cho hỏi bạn dùng Tac gì và có thể up tac sau khi fix của bạn lên đc ko ?

Số bài viết
    10
    Cùng một câu hỏi với bạn ở trên
    Cho xem hết các hình ảnh tac của bạn đi
    Cả việc set Advanced nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới