Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 45
    Số bài viết
    21
    Bạn cứ chiến thử vài trận mà xem, làm j có đội nào mà qua fut thứ 10 chưa bị thủng lưới đâu. Mà mình đá chú CR7 target man thì tất nhiên bàn thắng nó cứ dồn vào đấy
    Thực ra thì tactic này cũng ko hoàn toàn là của mình đâu. mình lấy của 1 thằng người Anh về và sau nửa tháng rút kinh nghiệm dần dần chỉnh sửa thì nó thành như thế.

Số bài viết
    184
    Test 3 trận thì tỷ số như sau 6-0,2-0,4-0. 2 trận sau sân khách. Gặp các đội đều yếu.
    Tacs này thực sự đã gặp rồi. Tấn công rất bá đạo, tuy nhiên là kiểu classic. Trận đầu sút 31 quả, tỷ lệ chính xác khoảng 1/3. Vào trận ask assist, team talk expect to win. Một tacs rất tốt cho đội mạnh và có 2 thằng cánh khủng. Cầm bóng bình thường, pass comp bình thường.
    Ronaldo trận nào cũng ghi bàn lần lượt là 3-1-3, sau khi xem xét ký thì thấy hợp lý do bóng toàn dồn cho Ronaldo, 2 cầu thủ đá cánh của Real quá bá đạo, 2 tiền vệ trung tâm tốt, gặp đội yếu, tiền đạo cặp cũng khủng. Tỷ lệ sút trúng gôn của Ronaldo bình thường, trận thứ 2 là 12\2 :daudau:
    File save game đá đến giữa mùa 2012, save 131 lần , chắc chắn là có save/load.

Số bài viết
    3,560
    Thề là save load, đến đá đội các huyền thoại Barca, cả đội chỉ số sáng như sao mà còn ko đc loạt thắng ảo diệu như thế
    Save load thì cũng chả có lỗi gì nhưng save load rồi đem khoe là ko đc đâu nhé

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    21
    haha các bạn nói rất đúng là mình fai save vì chơi bằng con láp cũ nên trận nào cũng fai save vì nó cứ bị lỗi treo máy chứ ko save load. Tỷ lệ sút rất nhiều và trượt nhiều nên mình dùng cách ko xem Key mà để chạy chữ ko thôi. Làm như vậy xác suất vào nhiều hơn hẳn. Các bạn nói cánh Real bá đạo nhưng để ý mà xem canh trái Ozil và Maria điểm còn kém Kadled, bên fai Kaka ko bằng Leon. Mình thấy quan trọng nhất van là thang tiền đạo. các bạn nhận xét một điều rất chuẩn là đội hình này chỉ dùng cho những đội mạnh thôi
    p/s: Mình chơi thi cùng thằng e trai nên nó cũng ko cho mình save load đâu. 1 mùa mình chỉ đá lại khoảng 3 trận do bị treo máy giữa chừng thôi, nói điêu bé hơn con cún

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Spec_No1 Bài viết
    haha các bạn nói rất đúng là mình fai save vì chơi bằng con láp cũ nên trận nào cũng fai save vì nó cứ bị lỗi treo máy chứ ko save load. Tỷ lệ sút rất nhiều và trượt nhiều nên mình dùng cách ko xem Key mà để chạy chữ ko thôi. Làm như vậy xác suất vào nhiều hơn hẳn. Các bạn nói cánh Real bá đạo nhưng để ý mà xem canh trái Ozil và Maria điểm còn kém Kadled, bên fai Kaka ko bằng Leon. Mình thấy quan trọng nhất van là thang tiền đạo. các bạn nhận xét một điều rất chuẩn là đội hình này chỉ dùng cho những đội mạnh thôi
    p/s: Mình chơi thi cùng thằng e trai nên nó cũng ko cho mình save load đâu. 1 mùa mình chỉ đá lại khoảng 3 trận do bị treo máy giữa chừng thôi, nói điêu bé hơn con cún
    cánh của real không khủng thì còn cánh nào khủng nữa hả bác ơi

Số bài viết
    275
    tỷ lệ bàn thắng rất khủng như để được cái hiệu suất ghi bàn của Ronaldo thì quá khó

Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của smileangel Bài viết
    cánh của real không khủng thì còn cánh nào khủng nữa hả bác ơi
    Nếu nói về chỉ số thì đúng là khung, nhưng nó còn tuỳ thuộc vào chiến thuật. Tactic của mình cánh tuy mạnh nhưng lại ko dựa vào cánh. Số lần chuyên bóng thành bàn đa số là do đá phạt góc và đá phạt là chính. Mình cần dùng cánh quan trọng nhất ở chỗ sẽ có nhiều phạt góc và nhất là pressing 2 thằng hậu vệ biên, ép thằng GK phải phát bóng dài lên. DC và MC sẽ cướp quả bóng đó vứt cho 1 thằng ST khủng như CR7 thế là xong chuyện. 1 nửa số bàn thắng sẽ có 1 kịch bản chán ngắt như vậy.
    Có 1 kinh nghiệm muốn chia sẻ vs a e. Vì chơi bằng con máy cùi nên nếu để theo dõi trận đấu kiểu 3D tôi thường xuyên bị treo máy nên chuyển sang xem kiểu chạy chữ thôi. Từ đó tôi cảm giác để như vậy ít khi tôi bị rơi vào hoàn cảnh cả chục tình huống đều miss. Chung minh cho điều trên là ở file save của tôi Real mùa đầu và mùa sau khác hẳn nhau mặc dù ko có sự bổ xung đáng kể nào

Số bài viết
    2,107
    Thật kinh dị,mình chưa đá được thế này bao giờ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    21
    Nãy có bạn bảo mình save load mình sẽ chứng minh bằng cách ko save nữa đá đc 5 trận rồi 8-0, 5-0, 6-0, 3-1, 7-1

Trận gần nhất Ronaldo ghi 2 bàn thì dính thẻ đỏ ở phút 26 nhé chứ ko thì fai 5-6 bàn là ít. Hẹn bạn cuối mùa mình gửi lại cái save game để bạn test lần nữa

Số bài viết
    1,508
    tac này có lẽ tận dụng cơ hội tốt. Gặp celta cầm bóng có 47% :daudau:. Sút 25 trúng 14 mà làm dc 7 bàn.,chả bù cho mình. Cầm bóng nh,sút nh mà ghi bàn rõ ít

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới