Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 28 trong tổng số 28
    Số bài viết
    7
    alo sao down về rồi coppy vào data/db mà ko đc ?ai giúp hộ em cái,em muốn chơi lắm rồi mà chẳng chơi đc

Số bài viết
    141
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ToiYeuHNACB Bài viết
    bạn down phần nào về cũng được.sau đó giải nén và copy vào thư mục data/db
    copy vô data/db/700 hoặc data/db/702 nhưng chú ý khi tạo new game nếu bạn copy vô 702 thì chọn 7.02 còn nếu 700 thì chọn cái Orini gì đó
    bản Update này ko nên dùng,bạn nào đang chơi bản nào thì dùng bản đó,dùng vô cái update này đâu có hết đâu,các cầu thủ ở một số clb vẫn chưa được chuyển đi (đại để ở Châu Á là Thonglao chưa sang HAGL) là một thiếu xót lớn rồi,đã gọi là bản update thì phải chính xác đến từng quốc gia thì mới tốt.Đợi hàng 2008 đi.
    nói như vậy mà cũng nói được ; nói thật chơi FM này có mấy ai chơi giải Vn chủ yếu là chơi Pl;Seria;PRM mà cái bản update này thì hầu như các cầu thủ đã chuyển sang clb mới y như ngoài đời trước 1/9. 1 lần nữa thx chủ topix

Số bài viết
    1
    em là newbie.Mấy anh cho em hỏi em đang down bản patch 1/9 này liệu em có cần chạy bản patch 702 nữa không <nhà em mới cài đang là bản 700>.Thx nhìu ^^

Số bài viết
    225
    MÌnh NghĨ LÀ CẦn, ĐỒng ChÍ Down VỀ Xong GiẢi NÉn , Paste MẤy File GiẢi NÉn VÀo Data/db/700 RỒi Start New Game , ChỌn Datbase 700 . NẾu NhƯ Ko ĐƯỢc ThÌ ChẮc CẦn Patch 702 RỒi .

Số bài viết
    12
    chắc đây là update cuối cùng rồi nhỉ? Thích quá, các cầu thủ đã đủ hết rồi.

Số bài viết
    383
    điều duy nhất đáng mừng cho bản patch này. Đó là A.Puerta đã được yên nghỉ...nhưng rất tiếc anh Võ Bá Khôi của HA Gia Lai vẫn...

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pires_hn Bài viết
    chắc đây là update cuối cùng rồi nhỉ? Thích quá, các cầu thủ đã đủ hết rồi.

Chưa đâu,update mới nhất là ngày 6/9 cơ , http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=2344

Số bài viết
    202
    Thôi đợi bản chính thức ra luôn!!!! FM 8 chắc sẽ hay hơn rồi!!! NGhe quảng cáo thấy cũng xôm phết

:th_di-bong:
    :th_sut:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới