Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    184
    Thề rằng chưa bao giờ thấy có vua phá lưới quá 12 bàn từ khi chơi Fm đến nay, cả người lẫn máy. 18 bàn thì kỷ lục ( cho dù là có save/load đi nữa)

Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của illogical Bài viết
    Thề rằng chưa bao giờ thấy có vua phá lưới quá 12 bàn từ khi chơi Fm đến nay, cả người lẫn máy. 18 bàn thì kỷ lục ( cho dù là có save/load đi nữa)
    Bạn xem lại bài của mình sẽ thấy chỉ cần trận mở màn gặp Ghana thì đã là quá đủ để R10 thành vua phá lưới với 6 bàn. Trong 18 bàn thì có khoảng 7 bàn ghi ở ngoài vòng cấm. Thực ra cũng chỉ là ăn may, trước khi chơi mấy trận đấy mình đã đá xong WC rồi (R10 chỉ ghi 5 bàn )nhưng lúc về MU bị lỗi gì mà xếp xong đội hình nó báo ''you have not selected a goalkeeper - you need to select a captain'' -> ko chơi được tiếp , lên fm-base cũng chịu. May mà vẫn còn 1 file cũ mình copy vào usb, thế là bỏ ra chơi lại từ tháng 1/2014. Chơi lại thì nó được thế đấy.

Số bài viết
    354
    Tui vừa cầm RM vừa cầm Englang vô địch WC 2014. Sau đó thằng Brasil offer nhưng từ chối. Đợi dắt Englang vô địch EURO rồi mới chuyển qua Brasil hoặc Spain. hehe

Số bài viết
    172
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    Tui vừa cầm RM vừa cầm Englang vô địch WC 2014. Sau đó thằng Brasil offer nhưng từ chối. Đợi dắt Englang vô địch EURO rồi mới chuyển qua Brasil hoặc Spain. hehe
    Ông này giống tôi. Tôi cũng cầm Anh vô địch WC 2014, Euro 2016 và Confed Cup 2017 Sau đó mới cầm Brazil . ( Add Manager quản lý Brazil sau đó Retire, cho thằng của mình Apply).

Tôi thấy cầm Brazil là sướng nhất. Cầm Anh tìm nhân tài như lá mùa thu Nòng cốt của đội toàn vào Hart- Shawcross- Huddlestone - Wilshere và Rooney .

Brazil khác hẳn. Nhân tài nhiều ko đếm xuể, loại ai cũng tiếc

Số bài viết
    2,202
    Chẳng ai yêu nước gì cả

Phải cầm tuyển Việt Nam chứ

...Legend...

Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Chẳng ai yêu nước gì cả

Phải cầm tuyển Việt Nam chứ
    cầm VN thì đợi vô địch WC 2030

Số bài viết
    83
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jose ferguson Bài viết
    cầm VN thì đợi vô địch WC 2030
    2090 còn may rachứ 2030 thì

.....one day a gunner.....
    ...FOREVER A GUNNER...

Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kubokubo Bài viết
    2090 còn may rachứ 2030 thì
    2090 thì chắc hy sinh lâu rồi. Thôi thì nói 2030 cho có tí hy vọng, dù gì thì Asean đang có ý định đăng cai WC 2030 mà

Số bài viết
    82
    xí, cho em hỏi, làm sao vừa cầm đc clb vừa cầm đc national vậy các anh? em không biết làm thế nào cả, các anh chỉ em với!

Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangdat Bài viết
    xí, cho em hỏi, làm sao vừa cầm đc clb vừa cầm đc national vậy các anh? em không biết làm thế nào cả, các anh chỉ em với!
    Bạn vào job center xem có nước nào đang ko có hlv trưởng thì vào squad nước đó chọn Apply for job ( ở bên phải ). Mà các đội tuyển quốc gia thường chọn hlv mới rất nhanh sau khi kết thúc hợp đồng với hlv cũ nên chỉ cần thấy có tin nước nào đó cần hlv trên màn hình thông tin ( 'Quốc gia ABC' in search for manager ) là bạn làm theo mấy bước trên ngay. Thường thì sau WC và Euro thì hlv các nước ra đi rất nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới