Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 33
    Số bài viết
    28

Kẻ bị cả đất nước TBN căm ghét

Năm 2014 là 1 năm đầy duyên nợ giữa hlv L.N.Hưng- người dẫn dắt Mu và đt Anh với đất nước TBN.
    Chẳng biết may rủi thế nào mà từ vòng 2 cho đến trận chung kết cúp C1, MU toàn bốc thăm gập cả 4 Clb đến từ TBN và đã vượt qua cả 4 đội bóng này để giành chức vô địch

Đặc biệt trong trận chung kết với Real , đương kim vô địch TBN , đội năm ngoái đã đá phăng MU, Rooney vắng mặt vì án treo giò, Neymar vừa bình phục. MU vào trận và đôi công với Real. Hàng loạt cơ hội dược tạo ra nhưng mãi tới phút cuối cùng h1, tỉ số mới được mở do công của Chicharito. Sang h2, hlv L.N.Hưng chỉ đạo các học trò chơi phản công. Lối chơi đó đã phát huy tác dụng khi thầy trò Mourinho ko thể tạo được bất cứ 1 cơ hội nguy hiểm nào. Với tốc độ của Chicharito , Kiko, Hazard, Neymar thì lối chơi phản công càng hiệu quả và bàn thắng thứ 2 của Chicharito đến như 1 điều tất yếu. MU thắng chung cuộc 2-0

Tiếp theo ,sau khi thành công cùng MU , hlv L.N.Hưng lại tiếp tục dẫn dắt đt Anh hành quân sang đất Brazil vì mục tiêu WC. Đội hình đt Anh vẫn là những cái tên quen thuộc như Rooney, Terry, Young, Lennon, Baines,Hart và 1 số lão tuớng đang xuống dốc như Gerrard, Lampard, Rio. Chỉ có 1 vài cái tên mới như Rodwell, P.Jones, Vaughant, Wilshere. ko có Walcott và A.Cole. Mục tiêu vô địch là quá xa vời. Nằm cùng bảng với Ghana , Iran, Thụy Điển . Anh toàn thắng cả 3 trận với những kết quả vươyj rất rất rất xa mong đợi với sư toả sáng của Rooney- cầu thủ đã ghi 52 bàn cho MU

dt Anh cũng đã kết thúc lịch sử hơn nửa thế kỉ ko thắng được Thuỵ Điển. Brazil bị loại ngay sau vòng bảng.
    Với phong độ lên cao, dt Anh dễ dàng đè bẹp Paraquay ở vòng 2 . Ở tứ kết trước 1 Argentina ko Tevez và Messi, Anh tận dụng lợi thế chiều cao trước cặp trung vệ Otamedi và Munuz với lối chơi rắn + bóng bổng , Anh đánh bại đói thủ với 3 pha đánh đầu của Terry ,Shawcross va Bent. Vòng bán kết không có gì khó khăn để Anh vươt qua Mĩ.
    Bước vào trận chung kết trước đương kim vô địch TBN mà ko có Terry, Anh biết sức mình có hạn nên đã tấn công phủ đầu và sau đó lui về phòng thủ và Rooney đã mở tỉ số từ ngay phút thứ 9. Kịch bản trận chung kết c1 lặp lại. Chỉ có điều TBN buông xuôi quá sớm sau bàn thua thứ 2 để Anh ghi thêm 2 bàn nữa đều bằng đòn phản công. Anh thắng bất ngờ 4-0. R10 ghi được 1 Hattrick và chính thức làm nên lịch sử khi ghi được 18 bàn sau 7 trận đấu ở WC.

Cũng sau WC Anh vươt qua chính TBN trên bảng xếp hạng thế giới

Hiện tại người TBN chỉ còn 1 cách trả thù hlv L.N.Hưng nhưng rất khó, đó là A.Madrid phải thắng MU ở siêu cúp châu Âu. Nếu ko thì...

Số bài viết
    208
    Cho mình hỏi chút: bạn có thể vừa làm HLV MU, vừa làm HLV Đội tuyển Anh trong 1 save game đc à? MU nó ko sa thải sao?

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    1,426
    không vẫn đc mà bạn

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunguyenqt Bài viết
    không vẫn đc mà bạn
    Tức là bây giờ mình đang làm HLV MU, xong là đến thời gian nghỉ mùa giải, mình kí hợp đồng với đội tuyển Anh rồi sau quay lại huấn luyện MU vẫn đc đúng ko? Bạn có thể hướng dẫn hộ mình clause khi kí hợp đồng với đội Anh để khi kết thúc WC lại quay về huấn luyện MU ko? Thanks nhé

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Cho mình hỏi chút: bạn có thể vừa làm HLV MU, vừa làm HLV Đội tuyển Anh trong 1 save game đc à? MU nó ko sa thải sao?
    Hoàn toàn được bạn ạ, vì chính mình đã từng có thời vừa dẫn dắt Man City, vừa dẫn dắt đội tuyển Bờ Biển Ngà .
    Hài nhất là vào thời điểm diễn ra CAN, thứ 7 cầm MC đá PL, Chủ Nhật liền bay sang Châu Phi dẫn dắt đội tuyển quốc gia đá liền .

Một điều nữa là nếu như đội tuyển nào đó có nhu cầu, bạn chỉ việc nộp đơn lên thôi là xong.
    Mà mình nghĩ cũng không cần thiết phải sắp xếp clause đâu, FM có cái rất lạ là làm HLV của cả đội tuyển quốc gia lẫn CLB mà chả bị ai sờ mó giành giựt gì cả haha. Cứ yên tâm đi bạn, không bị bên nào sa thải hết đó ^^~

Số bài viết
    89
    Bình thường mà bạn như Hiddink 2 mùa trước đó
    Cố giành nhiều danh hiệu và chờ 1 đội tuyển thất bại tại 1 giải đấu quốc tế là có thể dc nắm đội tuyển
    Đang tức vì ko giành dc ghế HLV TBN với PEP :daudau:

Số bài viết
    208
    Các bạn có thể hướng dẫn mình 1 chút về cái này ko Giờ mình mới biết, thấy ham quá

Số bài viết
    28
    Các bạn có thể hướng dẫn mình 1 chút về cái này ko Giờ mình mới biết, thấy ham quá
    Ví dụ Anh sa thải Capello thì bảng tin của mình sẽ có : England in search for manager. Sau đó ấn vào cờ Anh, ở góc phải có Apply for job, ấn vào đấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi jose ferguson : 07-02-2011 vào lúc 09:58 PM

Số bài viết
    2,470
    Bài viết của bạn đọc vui quá. Đúng là tử thù của dân TBN rồi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    89
    Cứ mỗi mùa hè canh đội tuyển nào search for manager thì chuột phải Apply For Job (hình như là thế) và chờ
    Rep của bạn phải cao và liên đoàn nước đó ko mời dc HLV trong nước thì bạn mới có cơ hội

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới