Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    277

Xin hỏi cách bán cầu thủ giá cao

em offer to club cầu thủ giá cao mà mấy đội khác nó cứ mua trả sau. mà nếu bán hết đội hình thì chả lẽ cứ 1 một lời đề nghị của đội khác cứ bấm vào view offer sao. cho hỏi có cách nào bán cầu thủ giá cao và chỉ bán trả đủ không trả sau mà không cần vào view offer:daudau::daudau::daudau:

Này thì Láo

Số bài viết
    1,180
    Cách 1: Cheat! FMRTE cho nó max PA, hạ lương nó xuống còn 1k/weeks. Bán chắc chắn thằng nào cũng xúc. Rao bán giá cao, rồi thấp dần, thấp dần. Đến khi nào thấy có thằng offer giá ổn là bán thôi.
    Cách 2: Van xin lạy lục nó giảm lương, cho nó ra sân trong những trận gặp đội yếu và chắc chắn thắng to cho rate của nó cao ngất >7. rồi sau đó nửa mùa, rao bán

Số bài viết
    72
    Cứ Reject nó bảo offer not good enough, nếu nó thật sự cần thiết nó sẽ tăng giá, còn không nó cũng sẽ bỏ cuộc

Số bài viết
    277
    thì biết đấy nhưng ý em là làm sao ko cho nó offer trả sau. bực mình mấy thằng trả sau

Này thì Láo

Số bài viết
    5,684
    Thứ 1: Ko có cách nào
    Thứ 2: Tiền ko phải là giấy, muốn bán được cầu thủ phải chấp nhận trả sau, tiền tươi ngay ít thằng có khả năng trả lắm

Số bài viết
    2,858
    Bạn cho nó đá chính nhiều thì mới bán đc giá cao :-<

Số bài viết
    66
    add HLV cua ManC roi mua cau thu cua minh ,bao nhieu tuy' y'

Số bài viết
    62
    Đồng ý với ý kiến cho đá nhiều bán được giá cao, đặc biệt vai trò của anh ta trong đội tuyển quốc gia. Bác có thể bán chịu, cộng nhiều điều khoản khác mà chắc chắn là được(vd: bác bán tiền đạo thì lồng thêm điều khoàn ghi 10 bàn thì trả bao nhiêu tiền-kiểu gì chẳng có xèng),bán cầu thủ trẻ thì lồng thêm điều khoản % được hưởng khi chuyển sang clb khác....Em không chơi cheat và thích tự nhiên nên chỉ có ý kiến vậy!

Số bài viết
    1,224
    Mình cũng ko chơi cheat vì ko cheat được
    Theo mình thì muốn bán giá cao thì cầu thủ phải chưa già lắm , thường xuyên ra sân (sub cũng được) , và offer đừng trên trời quá (có vài lần mình thấy cầu thủ của mình được nhiều đội quan tâm nên offer gấp 2,5 -> 3 lần giá trị thực , kết quả là các đội chạy hết hoặc chỉ loan + điều khoản mua lại thôi )

Số bài viết
    379
    nếu muốn giá cao thì phải chờ bọn nó tự mò tới cầu thủ của mình
    chứ offer to clubs mà offer giá cao thì chả ma nào dòm đâu :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới