Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    24

Xin làm mod box Phần mềm

Gửi BQT forum Fm-VN

Tôi tên: Thuyên, 21t
    Hôm nay tôi viết bài này xin được cho phép quản lý box Phần mềm (Software), bởi tuy tôi ko có nhiều kinh nghiệm về game như các bạn lão làng khác, mà chủ yếu tìm hiểu về software là nhiều, và tôi cũng kinh nghiệm từng là mod box SW ở forum GT (ko tiện nêu rõ tên vì có thể bị cho là quảng cáo dùm forum khác). Tuy bài viết tôi ít và gia nhập không bao lâu nhưng số lượng post chẳng nói lên được gì, khả năng mới là quan trọng. Hiện box chưa có ai quản lý, vì vậy xin BQT cho tôi dc làm trial mod của box SW 1 thời gian để test, nếu sau đó BQT và member ko hài lòng tôi sẵn sàng unset

Yahoo! id: xad_dsad
    Thời gian này tôi ít onl yh nhiều nhưng lên forum thì vẫn thường xuyên, trung bình ~6h/ngày

Mong BQT xem xét.
    Thân

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Xin chân thành cảm ơn thiện chí của bạn!
    Tuy nhiên bạn hãy chứng minh khả năng của mình cho mọi người thấy, lúc đó không cần bạn yêu cầu bạn cũng sẽ đc cất nhắc thôi

Mình thấy bạn mới có 1 bài post ở trong box phần mềm, trong 2pic PTS. Xin lưu ý rằng việc lấy link down và post lên thì ai cũng làm đc, bạn có thể hướng dẫn rõ ràng hơn thì tốt hơn nhé

Chúc bạn may mắn!

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới