Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 53
    Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Hậu vệ cánh phải nếu chỉ thủ thì bạn hỏi thử Micah Richards xem, MC nó khủng hoảng thừa nên hy vọng bán rẻ, nếu không thì thử loan đi. Còn không thì Corchia (Ligue 2) hoặc Vrsaljko (thường là thằng này về Bayern rồi)
    1 DC thể hình khá hốt ngay Diego Lugano 3M Bảng

Thằng Humberto đấy đá đấu cũng được bạn àh, bí quá train cho nó AMC đá cũng tốt chán (mà hình như bạn đá 3 ông giữa sân không cần MC), với tại team bạn có Ăn Bỏng Là Ho với Benitez rồi nên chắc khỏi cần mua.
    Nói chính xác ra thì mình gần như không có một tiền vệ cổ điển đích thực nào trong đội bóng, thấy có 1 vài chỉ số cũng lè tè <10 .
    Agbonlahor thì mấy trận gần đây mình toàn để ghế dự bị, do chú Benitez đá cũng khá ổn. Lâu lâu cuối trận đưa em nó vào làm thót tim hàng hậu vệ chơi hehe.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của westlife2206 Bài viết
    còn xiền ko còn thì xúc richard của man xì tin ấy, cover khá tốt, gamberni của fio cũng dc
    hậu vệ cánh hả thử xem Rat đã bị mua chưa, chưa thì múc ngay công khá tốt với crossing 16, acce,pace 15, cho move into channel với long shot 16 thì sao nhỉ
    ko thì faubert của west ham cụng okie lắm chỉ có diều 2 chú này thủ không chắc lắm
    Mình còn khoảng 13M euro bạn ạ, sang kỳ chuyển nhượng mùa đông thì sẽ lên gần 20M.
    Nói chung cũng đang đau đầu cái vị trí hậu vệ phải, vì L.Young cũng 31 rồi, còn Cuellar mình thấy đá trung vệ hợp hơn ^^~.

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Mình cũng đá tac kiểu như thế này 4-5-1 nhưng theo mình bạn nên xét 1 thằng Adv playmaker duty Attack có xu hương tấn công để hỗ trợ khi tấn công.

Mình nghĩ bạn nên để Annan đá DM còn Vidal cho lên đá MC, còn S. Ireland đá Adv Playmaker duty Attack
    Ừ, có lẽ mình sẽ thử set Ireland duty Attack xem sao, toàn cho nó Support, nhiều lúc đá hay mà nhiều lúc thấy đá cũng bình thường haha.
    Dự bị cho anh này còn có Robert Pires, nên cũng không sợ bị thiếu hụt ở vị trí này ^^~.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    mua Haris Medunjanin về mình đảm bảo đá MC Advanced Playmaker chả thua gì Ireland, mà thằng này bạn trai ra AMR đá Cut Inside cũng ảo lắm, bảo nó luyện Tries Killer Ball nữa là khủng bố
    Nói chung anh em có bao nhiêu cái tên là tớ sẽ để ý hết, vì mới chơi FM mà, kinh nghiệm chưa được nhiều .

@P/S: tình hình là vừa hỏi giá Micah Richards... nó chém mình 8 triệu euro. Có nên mua không anh em???

Tình hình là vừa đá với Liverpool trên sân nhà, thắng 2-1, thật là hú vía vì ngay giây cuối cùng chú Torres đối diện với thủ môn. May là cụ Friedel bắt gọn quả này một cách dễ dàng (hay tại quả này Torres sút hiền quá nhỉ), đúng lúc đó trọng tài thổi còi chấm dứt trận đấu .

Số bài viết
    672
    Richard mùa đầu thế là dc đấy tài năng tương lai của Anh như bị xì tin cho thui chột, trả 2tr, tra sau 7tr di

Số bài viết
    120
    sao k mua Otamendi ? về đá DR vẫn được mà , chú này FM 11 vẫn cực kì khủng ấy chơi sang thì P.Jones , đá đỡ DR , mùa sau bổ sung lại

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Phil Jones đá DC ảo tung chảo lại ép ra DR làm gì

Nếu mà mua Phil Jones thì cứ để đấy, mùa sau tính, mùa sau mua vẫn đc 1 suất train tại CLB mà, loan Richards đi, loan nhớ để giá ăn luôn

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leno861 Bài viết
    Tình hình là vừa đá với Liverpool trên sân nhà, thắng 2-1, thật là hú vía vì ngay giây cuối cùng chú Torres đối diện với thủ môn. May là cụ Friedel bắt gọn quả này một cách dễ dàng (hay tại quả này Torres sút hiền quá nhỉ), đúng lúc đó trọng tài thổi còi chấm dứt trận đấu .
    Cụ Brad ở game mình 43 tuổi rồi mà chưa nghỉ

Số bài viết
    4,029
    otamendi phải nói là DR có khả năng phòng thủ số 1 luôn
    DC thì nên nhắm adil rami, rẻ mà đá rất tốt, tuy ko thể trình cao đc như vidic, chiellini, evans... nhưng quá ổn vs 1 đội khá
    mua luôn richards cũng đc hàng anh, đá cũng ổn

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    ờh, rami cũng ngon ... nhưng sao lại bảo ko cao hơn evans

thằng rami này, hay dở tuỳ game, có game cho đá DC ngon vl luôn, xong đang cầm AC, hết mùa 1 vừa tống hắn đi

mới vô đá 1 trận ghi bàn, rate 9.0 vô favour personnel của đội, xong inj 5 tháng, trở lại đá 2 trận inj 7-8 tuần, các chỉ số tụt -1, trở lại đc 1 trận inj tiếp 2 tháng và sau 2 tháng này toàn phạm sai lầm

hết mùa tống sang MC sắm Mats Hummels rồi

Số bài viết
    2,202
    DR sao ko mượn Rafael hay Kyle Walker mất có tí tiền phí mà đá cực ổn định luôn

...Legend...

Số bài viết
    208
    DR thì mượn Richie de Laet của MU đi bạn! Đá đc cả ở DR, DL, DC mà phong độ cũng tốt nữa

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới