Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    50

Hỏi về chơi FM 2011 trên Win 7 (64 bit)

Mình vừa cài lại máy và sử dụng Win 64 bit, sau khi cài FM 2011 vào máy chạy file FM.exe thì thấy báo là thiếu file d3dx9_41.dll ... sau khi download file đó về và chép vào system32 thì chạy lại fm vẫn thấy báo không có file đó ...

Mọi người có ai biết lý do vì sao không? không biết có liên quan tới win không ta?
    Anh em giúp mình nhé

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
      5,684
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viruslove7 Bài viết
      Mình vừa cài lại máy và sử dụng Win 64 bit, sau khi cài FM 2011 vào máy chạy file FM.exe thì thấy báo là thiếu file d3dx9_41.dll ... sau khi download file đó về và chép vào system32 thì chạy lại fm vẫn thấy báo không có file đó ...

Mọi người có ai biết lý do vì sao không? không biết có liên quan tới win không ta?
      Anh em giúp mình nhé
      vào C\program file\sport interactive\football manager 2011\directx chạy file setup trong đó

Số bài viết
      50
      Cám ơn bạn nhiều nhé. Mình làm thành công rồi ^^

Số bài viết
      40
      bạn ơi thế cái file d3dx9_41.dll ... thì thế nào.chỉ cần vào vào C\program file\sport interactive\football manager 2011\directx chạy file setup là đc ak

Số bài viết
      5,684
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của teayang196 Bài viết
      bạn ơi thế cái file d3dx9_41.dll ... thì thế nào.chỉ cần vào vào C\program file\sport interactive\football manager 2011\directx chạy file setup là đc ak
      uh..................

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới