Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    213
    thế thì bố trí giảm win đi là vừa. máy tớ win7 ram 1gb card 512 tích hợp chạy không nổi,hạ xuống xp sp2 bật cả svđ, cổ động viên âm thanh, 3d lên medium chạy ầm ầm luôn ak
    \

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của michel bay Bài viết
    Máy mình cũng vậy , cứ ấn Play vào trận là đơ treo cứng. Máy mình ram 4G , Core i5, nvidia GT 540m , có ai biết cách khắc phục với. Chạy các ct khác vẫn bình thường ngon lành
    Cái này là do GT 540 bị lỗi ko tương thích với FM, cũng chẳng hiểu sao luôn, play game = card on nhé bạn nếu có optimus

Số bài viết
    7
    mình cũng vậy, ram 4g, vista 64 bít, chíp core 2 duo T6500 2x2.1, thế mà chơi 1 lúc là treo máy, nó báo là bộ nhớ chậm hay sao ấy, ra kiểm tra and tack thì thấy ko chạy gì hết thì hết 1,5g ram, mở fm lên thì hết 1,9 g, sau đó cứ tăng dần cho đến khi tới 3,6g là nó báo memory slow rùi treo, chuyên gia nào biết xin chỉ giáo với

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của namdinh82 Bài viết
    mình cũng vậy, ram 4g, vista 64 bít, chíp core 2 duo T6500 2x2.1, thế mà chơi 1 lúc là treo máy, nó báo là bộ nhớ chậm hay sao ấy, ra kiểm tra and tack thì thấy ko chạy gì hết thì hết 1,5g ram, mở fm lên thì hết 1,9 g, sau đó cứ tăng dần cho đến khi tới 3,6g là nó báo memory slow rùi treo, chuyên gia nào biết xin chỉ giáo với
    Cái này do lỗi win thôi . Bạn Ghost lại win đi , ko hết thì phải cài mới . Trước mình cũng hay bị vậy , có lần ghost ko hết phải cài mới thì lại chơi được bt

Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ava82 Bài viết
    Cái này do lỗi win thôi . Bạn Ghost lại win đi , ko hết thì phải cài mới . Trước mình cũng hay bị vậy , có lần ghost ko hết phải cài mới thì lại chơi được bt
    nhưng mình chạy các chương trình khác vẫn bình thường mà, chơi nhiều game khác còn khủng hơn nữa kìa mà có bị sao đâu, chỉ mỗi thằng fm10 này là bị, cài lại win thì lâu lắm bro ơi, với lại mất công cài các chương trình khác nữa, phải mất 1 buổi ấy chứ,

Số bài viết
    484
    Nếu mình đoán ko lầm thì mình cũng từng bị lỗi này và đã khắc phục được. Nếu các bạn down kit; face; logo trên mạng về thì vào game CPU lên 100%. Làm cho đơ game mà thoát game thì máy chạy bình thường.
    Đây là các khắc phục:

Lỗi này là do các bạn dùng graphics, cụ thể là phần kits. Cách fix: vào Document/Sport Interactive/Football manager 2011/graphics\kits\2d\outfield\front\default xóa default đi là được

Khi chạy game, trong Task manager có hiển thị fm.exe nhưng ko thấy game chạy:

1. Chuột phải lên desktop chọn properties.
    2. Chọn tab Setting (tab cuối cùng)
    3. Chọn advanced sau đó bấm vào thẻ Monitor
    4. Bỏ dấu tick trong ô "Hide modes that this monitor cannot display"
    5. Bấm vào ô "Screen refresh rate" ở trên chọn chỉ số cao hơn cái cũ sau đó bấm OK.
    6. Chỉnh lại độ phân giải lên cao hơn.
    7. Bấm chuột phải vào shorcut FM ở desktop/ chọn properties
    8. thêm lệnh -windowed trong ô Target sau dòng C:\...\Football Manager2011
    9. Done.
    Nếu bạn ko down gì cả mà vẫn bị thì dùng thử cách này xem sao
    Cách 2:
    Windows XP:
    C:\Users\<User Name\App Data\

Vista and Windows 7:
    C:\Users\<User Name>\App Data\Roaming

Vào đó và xóa folder Sports Interactive. Nếu ko thể xóa vào thẳng Sports Interactive
    đó xóa folder Football manager 2011
    Nếu không tìm thấy những folder này, bạn cần chọn hiện Folder ẩn trước.

For Vista and Windows 7:
    Start->Control Panels->'Folder and Search Options'->'View'-> và chọn 'Show hidden
    files and folders'.
    For XP: Mở My computer, chọn 'Tools'->'Folder Options'->'View'-> chọn 'Show
    hidden files and folders'
    Cuối cùng chúc các bạn chơi được game dui dẻ. have fun ^^!

Số bài viết
    4
    Máy mình mấy ngày nay cũng vậy, chơi cùng thằng bạn đã lâu nhưng gần đây máy cũng hay bị đứng,

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của namdinh82 Bài viết
    nhưng mình chạy các chương trình khác vẫn bình thường mà, chơi nhiều game khác còn khủng hơn nữa kìa mà có bị sao đâu, chỉ mỗi thằng fm10 này là bị, cài lại win thì lâu lắm bro ơi, với lại mất công cài các chương trình khác nữa, phải mất 1 buổi ấy chứ,
    Thằng FM này ko hiểu sao hay bị vậy lắm , trước h mình toàn phải cài lại win để chơi nó thôi . có kinh nghiệm nên đã cài bản win đầy đủ , làm ghost rồi mới cài nó . có vấn đề gì là giải quyết luôn .
    Bạn ở phố nào vậy ? Mình cũng ở nam định và cũng 82 luôn . bạn pm vao nick yahoo: hiep_tranduc2010 cho mình nhé , mình giao lưu về fm cho có bạn .mà sao bây h còn FM 10 là sao ???? hihi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới