Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    286
    Giới thiệu cho bạn mấy con hàng free mà rẻ nè (con đánh dấu đỏ nha), bạn nên mượn những cầu thủ tiềm năng từ đội bóng ở giải ngoại hạng để bổ sung lực lượng các vị trí mà bạn cảm thấy không mạnh trong đội hình bạn, tận dụng hết khả năng mượn có thể long term. short -term ( 3 tháng) hết 3 tháng thì renew loan nửa, rồi kết hợp với cầu thủ sẵn có trong đội xoay vòng thế là rất ổn.

Sang mùa 2 rồi tất cả các con hàng mượn đều có phí nên bạn cân nhắc kĩ. sau đây là mấy con hàng tốt có thể đá tốt ở giải ngoại hạng. Àh 1 điều nửa bạn nhớ để dành quỹ lương cho cao cao xíu để giành giữa mùa sign mấy con hàng free mà cực tốt nha

Mình góp vui thôi chúc bạn chơi vui vẻ nhé ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rafinha : 13-01-2011 vào lúc 08:18 AM

Số bài viết
    2,202
    Vừa chơi lại FM

Cũng cầm Leeds như bạn

PR mình mấy thằng ngon ngon cái

...Legend...

Số bài viết
    4,029
    hê hê bạn viết hay phết góp ý là bạn viết nên tăng thêm yếu tố tưởng tượng và cảm xúc cá nhân vào thì sẽ tuyệt vời hơn nữa

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Vừa chơi lại FM

Cũng cầm Leeds như bạn

PR mình mấy thằng ngon ngon cái
    Những con mình PR ở trên đều dùng tốt đóa bạn

Số bài viết
    66
    Chơi đội mạnh wai cũng chán tính chuyển xuống đội nhỏ mà ko biết nên chon leed hay nottingham ???
    Cho mình hỏi chiều sâu đội hình 2 đội ai nhĩnh hơn? CLB nào giàu truyền thống hơn ?

Số bài viết
    4,029
    về lực lượng mình ko dám nói nhưng truyền thống thì nottingham rất nổi tiếng với 2 lần vô địch cúp C1 mà

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của prokotex Bài viết
    Chơi đội mạnh wai cũng chán tính chuyển xuống đội nhỏ mà ko biết nên chon leed hay nottingham ???
    Cho mình hỏi chiều sâu đội hình 2 đội ai nhĩnh hơn? CLB nào giàu truyền thống hơn ?
    Bạn có post trên bạn đang cầm Notts đấy :buoncuoi, chủ thớt cầm Leeds . Hiện giờ Leeds đá ở Championship còn Notts ở League 1. Giàu truyền thống hơn chắc là Leeds rồi

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Kê dép ngồi hóng hờ hờ......................
    Hay đấy,mình rất thích đọc những bài như thế này

Ủng hộ bác chủ Topic

Bác cố gắng nuôi mầm non đội nhà để đôn lên đá chính,như Barca đấy,em rất thích kiểu này

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    919
    Leeds mới chỉ vào đến bán kết C1 trong khi Nottingham đã 2 lần đoạt cúp C1
    Xét về thành tích ở Eu thì Nott còn vượt trội so với Arsenal, Chel hay Tot chứ xá j` đến Leeds.

Theo kinh nghiệm chơi Leeds từ nhiều dòng FM và dù chưa chơi Fm11 nhưng căn cứ thêm cả vào thực tế thì vị trí DL nên trao cho Ben Parker. Anh chàng này đá khá ổn định thi thoảng lại có trận lên đồng tạt cánh đừng hỏi.
    Cần mua thì có lẽ là 1 DR 1 DC 1 DMC và 1 FC do Beckford sang Everton. Còn MC có Johny Howson ngon thôi rồi

Số bài viết
    50
    bất cứ bản fm nào mình cũng choi leed đầu tiên . chơi nhiều thì thấy leed khá giàu mặc dù trước đây vài năm phá sản do nợ nhưng thấy nếu mua cầu thủ mà trả ngay không chơi mua nợ thì cuối năm bao giờ cũng lãi mà ông chủ lúc nào cũng chịu chi tiền. lên hạng là chi rất đậm
    về cầu thủ thì hàng hậu vệ nên thanh lí hết chỉ để lại ben parker làm sub với alex bruce đá chính nên mượn spence của westham ( ddanhs đầu ghi bàn khá lởm) giữa mùa sing free tim hubocan(khá trẻ để lên ngoại hạng dùng vẫn good) với mấy con hàng của các bác trên kia nũa là quá ngon
    nếu chơi 4 4 2 thì mượn henbury của arsenal đá cánh phải mình thấy ngon lắm
    tiền đạo thì bác nên sing ngay thằng franco của ác hen ấy ghi bàn đỉnh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới