Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 31
    Số bài viết
    420
    Chắc bạn tiêu quá nhiều trên TTCN nên quỹ lương mới bị hẹp lại vậy. Thử adjust budget xem
    Lương 425k như bạn bảo là tiền dollar hả.

Số bài viết
    506
    Trời, nếu mà bí quá thì dùng fmrte đi

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rupot_ken Bài viết
    đập tiền vào mặt thằng agent ấy :haha2:
    nó đồng ý liền
    Đập như thế nào ạ B chỉ giáo cho e với, máy e ko cài đc FMRTE, chỉnh quỹ lương đủ kiểu rồi mà vẫn ko đc hình như là bọn nó ko muốn rời Clb chúng nó. Có mấy cái tin tức ở Media e dịch ra là chúng nó muốn chơi cho clb đến lúc treo giầy liệu còn cách lào cho chúng nó rời clb ko?

Ko đâm ko chém đời ko nể,ko tiền ko bạc gái ko theo

Số bài viết
    184
    Thử cách này xem ( cách này mình áp dụng khá thành công với hàng thải hay ngôi sao của các clb nhỏ không biết sao bự thì như thế nào ) :
    Đầu tiên vào chỉnh lại mức lương xuống dưới mức lương hiện tại của cầu thủ bạn muốn mua ( kiểu như bất cần )
    Bước tiếp theo là tăng lương + tăng thêm tiền lót tay cho cầu thủ hay agent hay cả hai đều được , mức lương vẫn dưới mức lương hiện tại mà nó nhận.
    Bước 3 xem phản ứng của nó ra sao . Nếu nó ra tối hậu thư thì mình tăng lương cao hơn mức lương nó nhận ( thường thì mình chỉnh bằng mức lương mà nó nhận hoặc cao hơn chút ít ) + tiền lót tay ( Kết quả 1 là nó đồng ý hai là nó sút luôn mình :hahaha: ) , còn nếu nó vẫn còn kiên nhẫn thì ta tiếp tục cò kè bớt 1 thêm 2
    Điều quan trọng nãy giờ quên nói là nhớ save trước .

Số bài viết
    13
    Em muốn mua thằng Messi, CLB đồng ý bán, nhưng nó không chịu đàm phán hợp đồng thì tính làm sao??? Các pro chỉ giúp em với

Số bài viết
    2,864
    thằng này có hack cũng chưa chắc dc

Số bài viết
    108
    Mấy thằng như ông kễnh thế thì sign làm gì bạn, phí tiền phí của. Dùng hàng random còn khủng hơn nhiều. Riêng vụ gia hạn hợp đồng, cứ FMRTE 1 cái là xong, kệ chúng nó, ko có ký cọt gì hết
    Nó unhappy thì cứ nói là nó ko chuyên nghiệp chút nào, hợp đồng cũ đang còn, nó nên chấp hành tốt là xong

Số bài viết
    108
    "cái thằng agent của nó đòi lót tay tận 20tr,và cho cầu thủ 19tr tiền hợp đồng"

1 vote chém chết thằng agent cùng khổ chủ Fabregas của nó.

Nếu là mình, mình bỏ mục tiêu này ngay, quay sang làm chú Vidal hoặc Paulo Henrique. Cả 2 đều kiến thiết cực tốt. Nếu bạn chơi được 4 năm rồi vào nhìn chỉ số 2 thằng này coi có thua kém gì đâu mà giá bèo hơn nhiều.

Số bài viết
    20
    trong fan boaroom có chuyển tiền chuyển nhượng vào quỹ lương bạn kéo hết qua lương thì đc thêm 1 ít, với lại khi ký với nó để lương vừa tầm thôi vì mấy thằng khốn này mình để bao nhiêu nó cũng yêu cầu ngất ngưỡng thêm, còn ko thì bán bớt cầu thủ đi thì quỹ lương sẽ dư ra để ký với nó. Mình khuyên bạn nên ký đúng giá cao quá đến lúc hết hợp đồng nó đòi tăng lương ký ko đc đâu, cũng như mua thêm cầu thủ ko có tiền để đem nó về

Số bài viết
    112
    Tốt nhất là nghỉ mua! Trong game có nhiều cầu thủ mà và trình độ trong game cũng ảo hơn nên chuyện thiếu người để mua ko bao giờ xảy ra vấn đề là bạn có tìm được đúng người bạn ưng ý hay ko và có hợp với lối chơi bạn đang chơi hay ko thôi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới