Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25

Chủ đề: help me !

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Nếu bạn cài Vista thì Omni nghĩ là bạn nên xem lại, vì có thể FM2007 không chơi được với Vista. Bản thân Omni đã từng cài Vista rồi ngán ngẩm cài lại XP vì quá nhiều chương trình không tương thích. Hoặc là bạn có thể thử theo cách sau : Nhấp chuột phải vào biểu tượng FM2007, chọn properties, sau đó chọn Compatibility, Click vào Run this program with compatibility mode, sau đó chọn là XP hoặc 2000, hoặc ME, tùy bạn. Hy vọng cách này có thể chơi được với Vista. Thân.
    Omni FM vẫn chơi trên Vista tốt ...Vì Vista có rất nhiều lựa chọn để sử dụng..Tối qua vừa cài Vista xong nè..vẫn host vô tư

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của FMVN-Pro Bài viết
    FM7 được sử dụng một ít ngôn ngữ java nên cần cái thứ quỷ đó thông thường mấy bản winxp bây giờ đều có tích hợp nhưng đa số thì o. set up game mà vào game đen xì là chính nó. Các bác o nghe thì thui tui o nói nữa chán nguyên nhân đơn giản thế mà cũng lôi ra tùm lum thứ
    Thì anh hướng dẫn luôn cái đó cài mặc định trong win hay là tải ở ngoài vào. Thú thực là em chơi fm nhưng chưa gặp vụ này bao giờ cả. Nhiều bạn chơi game mà còn không biết crack nữa thì chịu luôn. Đấy là việc crack ở Fm chỉ cần chép vào thư mục cài đặt thôi đó nếu gặp mấy vụ crack của vài bác khoai thì chắc tèo luôn! Một số phần mềm mình không có crack thì các bạn lên google gõ từ khóa vào search hoặc vào một số web chuyên nghiệp chẳng hạn tham gia diễn dàn và hỏi xin crack. Chỉ tại các bạn không chịu khó tìm tòi thôi chứ theo mình nghĩ trên net này thì cái gì chẳng có. Chỉ tội nếu không down nhanh thì link die thôi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi random : 23-08-2007 vào lúc 05:07 PM

Số bài viết
    7
    cài java xong thì để vào đâu. hay tự để đó cho máy tự hiểu hả?

Số bài viết
    8
    hichic các bác có ai gặp trường hợp update lên 702 chạy key của trận đấu chậm rì rì chưa! giúp em với!

Số bài viết
    792
    To CVCVCV bạn dùng skin nào thì gửi file matchcontroller cùa trong folder panel skin đó cho tui để tui fixed giùm cho

PREPARE TO RETIRE

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới