Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 58
    Số bài viết
    89
    Thêm mục Giao Lưu-Tán Gẫu để các mem chém gió,show hàng và làm quen với nhau

Số bài viết
    695
    1/thêm chức năng Thanks ,Like/dislike hoặc Rep :daudau:
    2/thêm 1 tính năng giải trí bên lề nào đó (em thấy hệ thống Rep là phù hợp cả 2 điều trên)
    3/giảm số bài để tham gia sb,vì sb hiện nay rất vắng khách (chỉ có 1 ít khách quen mặt)
    tuy nhiên vẫn cấm thảo luận về FM :daudau:,nơi giao lưu kết bạn thư giãn bên lề là chính
    4/Thêm cái banner hay lập một event đì zai các thứ như banner,background,... tất tần tật về skin cho forum (mang tính đặc trưng và đỡ đơn điệu hơn)

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Box thư giãn giải trí của forum mình ko đc như mấy forum lớn khác (xl, ý mình ko phải là năng lực của Mod)...

Ở các forum khác luôn có cái j đó đặc trưng như F17 hay box 50 ...

Cái Made by FM-VN cũng hay nhưng mà ko phải lúc nào cũng có sản phẩm...

Mình nghĩ nên xem xét điều này, vì mình thấy post bài ở forum mà chỉ dùng hoài ngôn ngữ liên quan FM thì dễ khô khan và còn gây xung đột...
    trước hết êm xin nhật khuyết điểm
    btw,so với voz và gvn thì quá khập khiễng,riêng cái tên forum và số lượng thành viên đã cho thấy sự chênh về nội dung mà forum bao hàm,giống như đem so sánh forum báo bóng đá và forum về 1 trò chơi cho bóng đá vậy,đại loại thế :daudau:.Nhân tiện khuyến khích bà con vào box 23 độ 5 chơi nhé,có topic hình,clip,nhạc đầy đủ mà chả ai thèm post buồn thật

Số bài viết
    672
    7up phải cho cái j đó hấp dẫn thì ngta mới pu zo chư
    ngay cả cái project dota movie đóng bụi mí tháng trời mà chả thấy dc j hết=> hết hứng post rep

Số bài viết
    1,783
    @ sheva : cái đó là lỗi của những bô lão ... đã đến tuổi đi làm , học hành căng thẳng ... và không còn sức đóng góp đáng kể
    từ lão móm , fm5 cho đến mml , từ thienlong cho đến những người đương nghiệm như stif ...
    tuy nhiên 4rum đang thay máu -> giai đoạn chuyển tiếp nên còn nhiều bất cập và thất vọng tuy nhiên 1 4rum mạnh hơn đang ở trước mắt stif tin vậy.

Số bài viết
    2,089
    1. Thêm thanks hoặc reps
    2. phục hồi tiền tệ cho events thêm máu
    3. set thêm quyền chém cho mod

Số bài viết
    431
    làm cái tks đi .Có thưởng gì đó cho thành viên tích cực, lập topic chọn ra thành viên của tháng hay của năm cho nó khích động tinh thần anh em

Số bài viết
    215
    Them mục Tường thuật trận đấu của bạn để anh em tha hồ vào bốc phét, tường thuật trận đấu của mình(đặc biệt là kunguyen vào đó mà tường thuật chung kết C1 nhé )

Số bài viết
    2,864
    Có vẻ số vote cho nút tks chiếm đa phần , 1 vote nữa

Số bài viết
    354
    - Cần nút thanks.
    - Còn việc cá độ bóng đá, đề nghị mod xem lại, không khéo bị coi là vi phạm luật pháp về tội "đánh bạc" rồi bị đóng cửa thì mệt nữa.
    - Thêm mục bình luận bóng đá cho nó hấp dẫn.

Số bài viết
    1,047
    cá độ tiền ảo mà, sợ j phạm pháp :daudau: !
    có lẽ cần nút "thanks" thật, chứ nhìn mấy bài kiểu "cảm ơn bạn đã post" hoài nản vãi :daudau: !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới