Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 41
    Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Bác B52 nói đúng đó, em thấy chicharito của em trước khi học place shot đá ảo tung chảo, thế mà học vào thì tậm tịt hiệu suất giảm hẳn
    Bác phải xem nó không ghi bàn là do ít có cơ hội đối mặt hay nó đối mặt mà sút không vào

FM 11 Guide ở đâu thế các bác

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    930
    Bra ko đi chơi với ng iu à.................................

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Bác phải xem nó không ghi bàn là do ít có cơ hội đối mặt hay nó đối mặt mà sút không vào

hỏi lão chủ topic . Nghe nói lão quen người nước ngoài nên mới có thôi , chất lượng ISO hẳn hoi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    38
    ppm chỉ là sở thích của 1 cầu thủ, cầu thủ có ppm (place shot ) thì khoái sút hiểm nhưng ko phải one sút là one dzo ,nên tiền đạo ko nhất thiết phài có ,Cr7 làm gì có place shot mà ghi bàn thì miễn bàn , nhiều khi 2 thằng thoát xuống đối mặt tm ,thằng có place shot chỉ cần chuyền cho thằng kia là xong thì nó lại cứ khoái sút hiểm hóc chuyền cho thằng tm đội bạn luôn(cái này còn hiểm hơn place shot)

Số bài viết
    1,426
    hàng tiền vệ + tiền đạo mình cho học play one-tow + place shot hết, gọi là must learn

Số bài viết
    492
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết

Đối mặt toàn tỉa ra ngoài với vào thủ môn mới sợ =.=. Cơ hội thì liên tục @@. Hàng tiền vệ bơm liên tục mà ko phọt được

Số bài viết
    1,180
    Cái Place shot còn dễ bảo, chứ Play one two >"<, chả thằng Juve nào chịu học cả

Số bài viết
    38
    cho nó học dích banh qua thằng goal + place shot khi đối mặt nó xử lí khá nghệ sỉ đồng thời có thêm nhiều lựa chọn trong 1 thời điểm hoăc là sút hoặc là dích bóng

Số bài viết
    3,560
    Còn tùy môi trường bóng đá nữa, ví dụ ở Premier League đội nào cũng sở hữu một thủ môn tốt kể cả đội nhỏ, thỉnh thoảng lại "nổi điên" lên bắt hay ko thể tả nổi. Mà máy nó lại hay "ưu tiên" đội mình đc gặp những chàng điên ấy --> bó tay là phải. Ví dụ như Robinson, Jaaskelainen, Green, Craig Gordon...

Còn ở các môi trường khác mình thấy việc ghi bàn ko quá khó khăn, nếu có thất bại thì chỉ là cầu thủ mình chưa đủ tầm, chiến thuật chưa hợp lý thôi. Quan trọng là mình có đủ kinh nghiệm và tài biến hóa để hợp lý đội hình mình đang có trong tay hay không, và phải biết chấp nhận thực tế nữa.

Trước giờ chơi FM chưa bao giờ mình thấy bực tức vì AI quá thông minh cả, AI càng thông minh thử thách càng lớn, với mình chơi game mà dễ thì chơi làm gì (tất nhiên những bác văn phòng chơi game giải trí thì mình ko nói đến nhé)

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Còn tùy môi trường bóng đá nữa, ví dụ ở Premier League đội nào cũng sở hữu một thủ môn tốt kể cả đội nhỏ, thỉnh thoảng lại "nổi điên" lên bắt hay ko thể tả nổi. Mà máy nó lại hay "ưu tiên" đội mình đc gặp những chàng điên ấy --> bó tay là phải. Ví dụ như Robinson, Jaaskelainen, Green, Craig Gordon...

Còn ở các môi trường khác mình thấy việc ghi bàn ko quá khó khăn, nếu có thất bại thì chỉ là cầu thủ mình chưa đủ tầm, chiến thuật chưa hợp lý thôi. Quan trọng là mình có đủ kinh nghiệm và tài biến hóa để hợp lý đội hình mình đang có trong tay hay không, và phải biết chấp nhận thực tế nữa.

Trước giờ chơi FM chưa bao giờ mình thấy bực tức vì AI quá thông minh cả, AI càng thông minh thử thách càng lớn, với mình chơi game mà dễ thì chơi làm gì (tất nhiên những bác văn phòng chơi game giải trí thì mình ko nói đến nhé)
    Công nhận ở Ngoại hạng hay gặp các chú thủ môn điên thật

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới