Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    8

Giúp em về phong độ cầu thủ

Em đang dẫn dắt đội Oxford United. Bây giờ đã cho nó leo lên ngoại hạng được rồi, ở các giải dưới thì ko sao nhưng lên ngoại hạng lại xảy ra 1 điều, đã là mùa thứ 2 đá ở ngoại hạng nhưng mà đội của em cứ để thua 2 trận liên tiếp là y như rằng phong độ của cả đội đều xuống poor hết, lúc đó thì đá gặp đội ở Leage 2 cũng thua làm đủ mọi cách mà phong độ cũng ko lên được (Trừ khi đá save/load cho đến khi thắng vài trận thì mới được) các anh có cách gì giúp em với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,864
    Thì đúng rồi thua tinh thần xuống phải xuống chả làm dc j ngoài thắng thôi trừ khi bạn cheat

Số bài viết
    8
    Cái chính là khi phong độ poor thì KO THỂ THẮNG ĐƯỢC vì thế nên đội em đã lập kỷ lục thua 15 trận liền cho đến khi em chịu không nổi phải chơi save/load. Và khi save/load xong phong độ lên thì tụi nó đá thắng 12 trận trong giai đoạn còn lại, bó tay

Số bài viết
    2,864
    Bạn có thể động viên hoặc đổi tac phòng thủ chặt phản công nhanh để ăn bàn

Số bài viết
    8
    Em dùng tac ALARM của ai đó share trong forum nhưng ko ăn thua, tiền đạo thì ko có thằng nào ra hồn, hậu vệ thì đá như mơ ngủ rate lúc nào cũng chỉ cao nhất là 6, thay bọn dự bị vào đá còn dở ẹc hơn, trận thua kinh điển nhất là thua arse 9-1 may sao ko bị sa thải>.<

Số bài viết
    2,864
    AI máy khá thông minh nên dễ bắt bài nếu lâu mình ko đổi tac nhất là đội mình yếu vừa lên EPL như thế

Số bài viết
    105
    Đầu tiên là công tác chuẩn bị
    Mới lên hạng thì cứ chọn đội hình phòng thủ phản công, mượn đâu 2 em chạy cánh ngon ngon 1 tí là ok, tiền đạo có Billy Sharp ngon bổ rẻ của Sheffield đó !
    Trước trận đấu cổ vũ tinh thần như kiểu ; We can win to day, Good luck ..., For the fans
    Giữa hiệp nếu thắng thì : Don't get careless,...
    Nếu thua 2 trận rồi, cách làm cầu thủ tâm lý tốt hơn là trả lời phỏng vấn ; vào trận thì No pressure cho vài cầu thủ chủ chốt
    Kéo dài mạch thua thì khó làm tâm lý nó thoải mái lên, trừ khi gặp được trận cúp FA dập thằng nào đó tơi bời
    Khi tâm lý kém, cầu thủ ngôi sao trong đội đá như shit, thì cho nó ngồi ngoài 2 3 trận gì đó, rồi cho vào, đảm bảo nó đá điên ngay !
    Nếu thấy hay thì thanks !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới