Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    28

4-4-2 , đơn giản , không hoa mỹ nhưng rất hiệu quả !

Tiếp tục series thành công 7 năm liên tiếp , 4 4 2 vẫn là lựa chọn duy nhất của em , công thủ toàn diện , em đã thay đổi MC Adv Play Support từ Support sang Attack , hiệu quả tấn công tăng đáng kể :

FC deep lying forward attack và poarcher attack
    ML , MR winger support
    MCL adv Play Support attack
    MCR ball winning def def
    DCR DCL limited defender cover - stopper
    DR DL fullback
    Gk gk

ưu : tấn công tứ phía , vị trí nào cũng có thể ghi bàn , 2 DC ăn bàn đều từ phạt góc , 2 FC chơi play one - two cùng nhau khá lợi hại ; 2 winger support , attack , defend khá tốt ; 2 fullback luôn bùng nổ trong tấn công assist khá tốt , MC defend đánh chặn , MC maker dẫn dắt lối chơi , ghi bàn và kiến tạo

nhược : yếu điểm là phụ thuộc 2 winger - cần chơi tốt thì khả năng chiến thắng là 99% . 2 winger chơi tồi , tiền đạo sẽ ít có bóng , tấn công sẽ bế tắc, hàng phòng ngự luôn bị đe doạ .

Đội hình của em đa phần có skill play one two , bật tường , 1 chạm rất nhanh và chuẩn xác , những quả căng bóng cho FC khá tốt , touchline vào trận luôn luôn là :
    pass to space ( tận dụng khoảng trống cho FC có tốc độ phá bẫy việt vị và kéo dãn đội hình địch ), get ball forward ( tận dụng những pha phát bóng nhanh của GK, DC , Fullback ...) , tấn công cánh - tạo nhiều nguy hiểm và luôn luôn giãn đội hình co cụm phòng ngự địch ...

Và đây là kết quả tiếp nỗi những chuỗi thành công , em hài lòng nhất là trận thắng Chelsea và MU tại Champion League ( dù Chel và MU đang có phong độ cực cao tại Ngoại hạng , đứng 1 2 , top ghi bàn tại Champion League đều của Chel và MU , em thua Chel 1 - 3 sân khách , nhưng nhờ vào phong độ tuyệt vời tại chảo lửa Allian Arena với hơn 70 000 người hâm mộ , kết quả tuyệt vời đã đến . Em đã đả bại Mourinho Chelsea 6 bàn không gỡ )

Và đây là những ngôi sao làm nên thành công của đội bóng , em hoan ngênh nhất là lão tướng Sissoko 33 tuổi vẫn giữ phong độ tốt , cùng superstar DR của lò đào tạo Bayer của em , và kẻ bị ruồng bỏ tại Chel Kadlec ( anh đã có màn báo thù ngọt ngào với đội bóng cũ - Chel offer Wolves , em mua Kadlec từ Wolves )

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Bomber : 18-12-2010 vào lúc 01:47 AM

Số bài viết
    28
    (...) Em gửi quá số ảnh cho phép nên thêm phát nữa . Kết quả tại League - hàng phòng ngự thép (em vẫn còn 2 trận Bundesliga chưa đá hết và đây là lần thứ 4 liên tiếp vô địch - giới báo chí phải đặt câu hỏi : Ai cản nổi Bayer ? ) :

Và em tiếp tục làm dày thêm bảng CV của mình sau 1 thời gian gắn bó với FM 11 và ghi tên vào HALL OF FAME :

Thanks các bác đã vô pic ! FM No1 - nói không với SAVE LOAD , vì một FM công bằng trong sạch và văn minh !

Số bài viết
    44
    ủa ko có link down sao test dc

Số bài viết
    215
    Show thành tích thì vào HOF ấy! Đây là show tac để anh em test

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Phi Líp Lâm đá sub hả bạn Sao 3 trận chính mà có tới 7 trận sub luôn

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Phi Líp Lâm đá sub hả bạn Sao 3 trận chính mà có tới 7 trận sub luôn
    sub là đúng rồi, được sub còn may, 2018 là 34,35t rồi còn gì

Số bài viết
    3,560
    Bạn show kết quả mấy năm đầu ấy, mấy năm về sau các đội khác lười mua hàng mới, thoái trào cả rồi thì tất nhiên đội chúng ta cầm vô đối giải quốc nội thôi
    Mình có thể ví dụ cả chục đội (do bất cứ HLV nào) sau 3 hoặc 4 năm độc bộ võ lâm mặc dù khởi đầu chỉ là đội bóng thuộc top giữa

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    28
    chủ yếu muốn post cái tactic nhưng không biết cách , bác nào biết chỉ giùm , P.Lâm 34 age vẫn ngon lắm ha' ha'

Số bài viết
    215
    Up tactic lên Mediafire rồi send link lên thế là up được rồi!

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    sub là đúng rồi, được sub còn may, 2018 là 34,35t rồi còn gì
    Zanetti ngoài đời còn cày ải đc mà anh

@chủ topic: nếu ko bít up thì add nick YM!: cryingchild3004 có gì mình up hộ cho

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới