Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    bạn có thể ko post thành tích lên, nhưng ít nhất hãy cho mọi ng biết 1 cách sơ lược về tact của bạn, đội hình j, sắp xếp cầu thủ ra sao. Mọi ng đọc #1 của bạn có biết tact của bạn là 352 433 hay 442 ko? Bạn làm j để mọi ng thik tact của bạn?

Số bài viết
    4,029
    tắc cá mập 0-1-9 ngày xưa mình hay dùng ở fifa 98 là khủng nhất vô đối toàn thế giới

ko thích khoe thành tích thì bác nên nói rõ các cầu thủ đá ntn, cần những phẩm chất gì, v.v... chứ

Số bài viết
    224
    ko thích kiểu hoa mĩ mà thua lắm
    mà thêu hoa gì lại để tempo slow thế kia
    - mình là fan của bóng đá xe bus đừng ném đá nhé

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    bạn có thể ko post thành tích lên, nhưng ít nhất hãy cho mọi ng biết 1 cách sơ lược về tact của bạn, đội hình j, sắp xếp cầu thủ ra sao. Mọi ng đọc #1 của bạn có biết tact của bạn là 352 433 hay 442 ko? Bạn làm j để mọi ng thik tact của bạn?
    Mình nghĩ là việc này đã có người làm hộ mình rồi Bạn Rafinha ấy

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thuylinhpth Bài viết
    ko thích kiểu hoa mĩ mà thua lắm
    mà thêu hoa gì lại để tempo slow thế kia
    - mình là fan của bóng đá xe bus đừng ném đá nhé
    Có phải cứ "thêu hoa" là bắt buộc phải đá nhanh, đá tổng lực, đá chết thôi đâu. Bạn nhìn Barca nhé. Tốc độ trận đấu của họ không nhanh chóng mặt như người ta vẫn hay nói về lối đá tổng lực. Ngược lại, họ ban bật với nhau rất rất nhiều, áp sát nhanh, cố gắng đoạt bóng của đối phương và kiểm soát càng nhiều bóng càng tốt, có thể đá nhanh, chậm tùy ý và thường thì họ chỉ tăng tốc khi vào đến vòng cấm thôi >< Còn bạn là fan của bóng đá xe buýt hay tàu hỏa không quan trọng. Mỗi người thích một kiểu bóng đá. Mỗi kiểu đều có cái đẹp riêng. Bạn đừng tưởng phòng ngự không có cái đẹp mà chỉ toàn thô thiển thôi nhé

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    tắc cá mập 0-1-9 ngày xưa mình hay dùng ở fifa 98 là khủng nhất vô đối toàn thế giới

ko thích khoe thành tích thì bác nên nói rõ các cầu thủ đá ntn, cần những phẩm chất gì, v.v... chứ
    0-1-9 Quả là vô đối thật. Còn về cái nói rõ cầu thủ đá thế nào và cần những phẩm chất gì thì mình e là không cần lắm. Mình cũng có nói đến một số đặc điểm chung của tac rồi đấy Còn mỗi đội bóng riêng lại có những con người khác nhau. Vì thế đá như thế nào lại là chuyện riêng của mỗi người rồi. Không thể áp đặt

Số bài viết
    9
    cam on ban nhung minh la ga moi vao. minh hoi chut file .tac nay chay bang chuong trinh gi the

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nqk2009 Bài viết
    cam on ban nhung minh la ga moi vao. minh hoi chut file .tac nay chay bang chuong trinh gi the

bạn download tac về bỏ vào thư muc tactics ( folder nào thiếu thì bạn tạo thêm ), sau đó vào game rồi vào phần chiến thuật load tac mà sử dụng.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới