Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 52 trong tổng số 52
    Số bài viết
    28
    Tớ chả hiểu sao bạn mrspecial lại loại bài thi của tớ. Cậu yêu cầu mọi ng phải vote ở topic bình chọn nhưng luật của cuộc thi ở đây:

7/ Quy định vote cho bàn thắng
    - Các mem vote phải có trên 50 bài viết.
    - Nghiêm cấm dùng clone. Vi phạm điều này sẽ bị ban ít nhất 3 ngày.
    - Đã vote rồi thì không được thay đổi quyết định.
    - 1 vote của BGK được tính bằng 3 vote của mem.
    Tớ đâu đủ điều kiện để vote thì sao lại phạt tớ? Tớ đã dự thi 1 lần rồi và lần đó luật này vẫn y như thế, và lần đó tớ cũng k tham gia vote được, ngay cả cho bản thân mình, vậy tại sao mod lại bắt mem phải vi phạm luật. mem làm đúng sao lại nói mem phạm luật. thật vô lý đùng đùng.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zenmsic Bài viết
    Tớ chả hiểu sao bạn mrspecial lại loại bài thi của tớ. Cậu yêu cầu mọi ng phải vote ở topic bình chọn nhưng luật của cuộc thi ở đây:

Tớ đâu đủ điều kiện để vote thì sao lại phạt tớ? Tớ đã dự thi 1 lần rồi và lần đó luật này vẫn y như thế, và lần đó tớ cũng k tham gia vote được, ngay cả cho bản thân mình, vậy tại sao mod lại bắt mem phải vi phạm luật. mem làm đúng sao lại nói mem phạm luật. thật vô lý đùng đùng.
    Xin lỗi bạn vì giờ mới trả lời bạn được

Vấn đề này mình đã nói nhiều lần khi 1 số bạn hỏi ở các topic khác. Bạn cứ đăng bài dự thi, xong cứ vote bình thường. Đến lúc đếm vote, mình sẽ loại vote của bạn vì chưa đủ số bài. Đơn giản thế thôi.
    Mình đặt ra luật phải vote mới đc dự thi cũng chỉ là muốn tăng số lượng vote, từ đó nâng cao chất lượng event chứ không phải để loại bớt các mem mới đâu

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới