Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29
    Số bài viết
    285
    thôi khỏi , mình từ giã fm-vn , không liên quan nữa , bye all .

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legolas890 Bài viết
    thôi khỏi , mình từ giã fm-vn , không liên quan nữa , bye all .
    tạm biệt bạn R.I.P . đi thanh thản nhé

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    17
    Đàn bà quá đấy chủ topic ơi.nếu bạn giỏi bạn hãy vào làm mod đi.đã không góp được gì r thì đừng có vào mà làm loạn lên.Đừng như thế bạn à,đàn bà lắm.Đừng vì mình mà lôi tất cả mọi người vào.Khi nào ngủ thử nằm vắt tay hoặc để tay vào xxx suy nghĩ xem.Mình như thế là thông minh hay ntn nhé,đừng để người ta gọi bạn là thông minh có hạn xxx có thừa
    TA MA DE

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legolas890 Bài viết
    Mình không làm trò , ghé qua topic Fosrter thì sẽ biết mình bị chính ban quản trị xử lý như thế nào , vì thế mình ghét 1 số ban quản trị , không muốn cho họ yên .
    Admin không giải quyết ổn thỏa mấy vụ gần đây thì chứng tỏ admin không biết phân đen trắng rồi , vậy thì tự trách mình tài hèn đức mọn đi đừng đổ cho mình
    Công nhận là admin nhẹ tay mới để nick cậu còn sống đến h này , cậu nói ai khi chính cậu chuyên đi phá hoại, ko chỉ phá hoại = spam mà còn bằng ddos

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    =vs làm thế nào mà nó biến được vậy, yên ổn rồi

@lego: thế ddos 4rum k trò thì là gì??? bẹp sửa lại 4rum là trò chắc còn cái topic đó, rõ ràng post sai, mod đã cho thời gian sửa lại rồi còn cố cứng đầu k nghe

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Của mình nà : bocon_lontonbk07..................
    Bạn nhằm box rồi ở đey hẽm phải là box giao lưu kết bạn làm quen

Số bài viết
    1,180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bi Kun Bài viết
    mình chỉ có 1 góp ý nhỏ : mong 2 bạn Hungmom và SuperFM tổ chức lại 1 cuộc khảo sát toàn bộ khả năng + tư cách của tất cả thành viên trong BĐH . theo mình quan sát thì 1 số bạn trong BĐH khi nói chuyện với mem đã có 1 số cư xử k đúng mực , điều đó hoàn toàn k nên với 1 người có nhiệm vụ quản lí 4rum , vì nó sẽ gây ảnh hưởng xấu đến danh tiếng diễn đàn .

Chút góp ý , ném tạ xin nhận
    Uhm, mình đọc cái này rồi. Thấy bạn nói quá rồi đó. Nếu như bạn không làm gì vi phạm nội quy của 4rum thì bạn chẳng có gì phải sợ ai ngay cả đó là mod hay smod (2 lady in red ). Một vài lúc bạn thấy vài mod có vẻ nóng tính và dọa dẫm này nọ. bạn đừng có sợ nhé, là người mà,ai chả có lúc nóng tính. Nhưng các mod tuyệt đối không dám BAN lung tung đâu. Luôn chém đúng người đúng tội . Như mình thế này,cũng chẳng dám đảm bảo là chưa bao giờ vi phạm nội quy chủa 4rum, nhưng mình cũng chẳng bao giờ sợ ai dọa và cũng chẳng coái dọa mình bao giờ. Một điều nữa là đôi khi các bạn war với các mod theo kiểu rất trẻ con (mình nghĩ vậy) nên thoải mái 1 chút, thấy mệt thì khỏi cần war, out ra chơi game cho sướng

Số bài viết
    1,426
    Lê gô thik thì cứ nói thẳng chỉ mặt nhé , ko cần phải ẩn ý blah thế đâu
    còn ông tuantu, nói thật chỉ là 1 clone của ai đó, nói trắng ra là clone của lê gô, ko thì bạn lê gô thôi. Lập nick mới chưa gì đã vào xoắn này nọ bênh vực thì thấy hơi bị lạ.
    ông nói mod lộng quyền, nói thật với ông lê gô là first blood đấy, mem đầu tiên tôi bem đấy, hỏi thử anh em tôi dùng danh mod ban ai lung tung bao h chưa? chưa gì đã tỏ vẻ ta đây.

Số bài viết
    959
    Hungmom đã đọc hết tất cả mọi bài viết từ đầu tới cuối, sau khi xâu chuỗi lại các "sự kiện", các hình ảnh và dẫn chứng thì kết luận như sau:
    1. Các Mod (ở đây là 2 mod Stif và Kunguyenqt) đã làm rất tốt nhiệm vụ của mình. Chủ trương của diễn đàn FM-VN là anh em được thoải mái, tự do giao lưu nhưng trong khuôn khổ Nội quy của diễn đàn. Nó cũng giống như bất kỳ Quy định của các diễn đàn thông dụng khác mà thôi, không có yêu cầu nào quá khắt khe hay quá khó phải thực hiện cho mọi người cả. Chỉ những người không thuộc típ người của số đông, luôn muốn đi ngược dòng mới cảm thấy khó khăn và bất an khi vào diễn đàn fm-vn. Diễn đàn là 1 tập thể, nếu 1 ai đó cảm thấy ko được tập thể chấp nhận nghĩa là họ đang tự cô lập mình, ko ai tự nhiên lại ghét bạn mà ko có lý do.
    2. Việc 1 thành viên khiếu kiện Mod hay Admin là điều bình thường, ko có gì là đặc biệt. Nhưng như đã có bài viết hướng dẫn, khiếu kiện phải có lý do, có dẫn chứng hoặc lý lẽ cụ thể, có đích danh người mình khiếu kiện => Như vậy mới hợp lý và được cân nhắc xem xét và xử lý giúp thành viên đó. Các khiếu kiện "ko đúng luật chơi" đương nhiên ko được chấp thuận.
    Khóa chủ đề tại đây !!!

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới