Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 29
    Số bài viết
    8

Mong Bác Super FM và Anh Em vào cho ý kiến

Vâng xin nói vơi tất cả anh em trong diễn đàn rằng , trong FM chỉ có stifler hoặc kunguyenqt ( mắt hơi bị cận theo mình nghĩ là thế ) là được và lộng hành ban a/e. Tại sao không làm 1 topic góp ý kiến về Mod nhỉ
    tôi sẽ ra ngoài góp ý vào đúng box

đó là 1 câu trả lời ở 1 box.
    Thiết nghĩ bác Super hoặc bác hungmom nên làm 1 cuộc thăm dò ý kiến anh em trong FM. về 1 vài người hiện và đang nắm giữ quyền sinh quyền sát trong FM.
    Chỉ là Góp Ý , mong 2 bác lưu tâm

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,783
    Bạn chưa hiểu về cách ban , luật ban và những ai được ban, ban ntn thì đi góp ý có gọi là quá sớm

Ý tôi là thiếu hiểu biết đó.

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Bạn chưa hiểu về cách ban , luật ban và những ai được ban, ban ntn thì đi góp ý có gọi là quá sớm

Ý tôi là thiếu hiểu biết đó.
    : đây nói đây là nơi góp ý , đừng vào spam clgt ... ( nghĩa là gì vậy stifler đừng nên lún sâu nữa mà đánh mất cái vẻ ngoài ).

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuantu Bài viết
    : đây nói đây là nơi góp ý , đừng vào spam clgt ... ( nghĩa là gì vậy stifler đừng nên lún sâu nữa mà đánh mất cái vẻ ngoài ).
    cái gì thế
    cậu càng lún thì càng vô duyên chứ mình đang làm đúng những gì 1 mod phải làm là nhắc nhở sai phạm , còn cậu không nghe và tiếp tục đi kiện mới là cái đáng bàn

Số bài viết
    8
    stifler ơi , nếu là 1 người biết dùng bàn phím ấy thì hãy tựu gõ : LOL ra kết quả sao . clgt : ra kết quả sao .
    đừng tự nhận mình là mod nữa thì đúng hơn, nếu muốn tự nhận là Mod hay đi sang các diễn đàn khác học thêm khi muốn là Mod, à nói đâu xa hay học ngay Jose ấy.
    nói với bạn rõ ràng rồi , đây không phải topic chém gió , bạn xin 2 bác Super và HungMom mở đi , tôi săn sàng vào chém gió hay là spam clgt với bạn . ok

Số bài viết
    669
    Mời bạn bấm vào ĐÂY để biết thêm chi tiết

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    272
    Dạo này có nhiều người bất bình thế nhỉ .Hóng tiếp chờ xem tình hình thế nào.

Số bài viết
    19
    Cái nài gọi là ko có lửa thì sao có khói

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Đọc xong mà chẳng hiểu bạn chủ topic nói gì @_@
    Bạn muốn kiện mod nào đó thì phải có chứng cứ buộc tội anh ta chứ. Đâu thể kiện vì "anh ta ban nhiều mem quá" đc. 1 mod nếu ban 100 mem/ngày nhưng đúng người đúng tội thì anh ta là 1 mod giỏi và tích cực. 1 mod nếu ban 1 mem/1 năm nhưng sai người sai tội thì vẫn là chưa hoàn thành nhiệm vụ của mình

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    6,093
    Pc minh dang hu nen chua onl dc nen dang onl bang dt. Quy dinh gan day la mod ko co quyen ban qua 1 ngay. Hon 1 ngay la smd hoac admin xu ly.

Ban cu neu ro van de tai day, minh se xem xet 1 cach nghiem tuc. That su la dao nay minh cung anh hngmom ko co nhiwu time lam

Rieng stif dung dung
    nhung tu nhu clgt nua nhe.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới