Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 66 trong tổng số 66
    Số bài viết
    2,470
    Thế thì theo mình bạn nên lập một cái topic nói về cái tac ..gì đó "của" bạn .Chứ đừng đi đâu cũng chỉ có cái hình CR7 25 trận 75 goal. hay đại loại thế. Rồi spam mấy topic tactic liền . Thế thui . Còn cái tac devasto mình ko thích nên ko dùng nhiều chỉ down về xem. Cái việc mình nói thể lực xuống đó là tac CD. Cái tac Devasto nó đá ko tốn thể lực = CD thì kệ nó. Bởi vì mỗi tac nó có cái hay riêng của nó. Việc dùng Tac CD mà ko tốn thể lực thì đó ko gọi là tac CD nữa . Đồng ý diên đàn là nơi chia sẻ, bạn lập hẳn 1 topic. Posst hết các thông tin về tactic gì đó của bạn ( chứ mình nghĩ cái Devasto nó google là ra) . Cách dùng, hiệu quả .v..v.v. đại loại thế. Như của bạn duthanchi, thì mọi người sẽ vào xem, test, đánh giá, cùng xây dựng. Chứ đừng có vào mỗi topic quăng cái hình CR7, nói 3 câu . End

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Thế thì theo mình bạn nên lập một cái topic nói về cái tac ..gì đó "của" bạn .Chứ đừng đi đâu cũng chỉ có cái hình CR7 25 trận 75 goal. hay đại loại thế. Rồi spam mấy topic tactic liền . Thế thui . Còn cái tac devasto mình ko thích nên ko dùng nhiều chỉ down về xem. Cái việc mình nói thể lực xuống đó là tac CD. Cái tac Devasto nó đá ko tốn thể lực = CD thì kệ nó. Bởi vì mỗi tac nó có cái hay riêng của nó. Việc dùng Tac CD mà ko tốn thể lực thì đó ko gọi là tac CD nữa . Đồng ý diên đàn là nơi chia sẻ, bạn lập hẳn 1 topic. Posst hết các thông tin về tactic gì đó của bạn ( chứ mình nghĩ cái Devasto nó google là ra) . Cách dùng, hiệu quả .v..v.v. đại loại thế. Như của bạn duthanchi, thì mọi người sẽ vào xem, test, đánh giá, cùng xây dựng. Chứ đừng có vào mỗi topic quăng cái hình CR7, nói 3 câu . End
    Đồng ý cách nói của anh này. B có tac hay hay gì thì tốt nhất là b nên lập hẳn 1 topic rồi để mọi ng vào bàn luậ,chứ mỗi topic b lại vào nói 1 câu,rồi đưa cái ảnh lên làm mọi ng tò mò. Loãng topic của ngta ra,VD như đây là topic về tac complete dominate mà b cứ nói về cái tac của b làm gì???

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Spec_No1 Bài viết
    Vấn đề thể lực cũng ko quá nan giải đâu, thứ nhất là các bạn nên chọn cầu thủ có chỉ số Stamin tốt 1 chút, thứ 2 khi closing down thì fai clos cả đội + với đội hình dâng cao thì mới ko fai chạy nhiều. Sau khoảng 5-6 trận là thể lực đều ngay.
    Có bạn nói đá cánh ko bá đạo bằng Tac kiểu Kim cương hả? và liệu có ai đá Target men như mình mà tiền đạo ghi gần 3 bàn 1 trận ko nhỉ?

Trên đây là đội hình 424 của mình, thủ hơi kém nhưng có công bù rồi khỏi lo
    Có 2 pic khoe thành tích mà bạn, sao lại post ở đây

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Spec_No1 Bài viết
    XL nhé, mình ko nói tac của mình, nhưng bạn load cái devasto đấy để nguyên mà đá xem rồi pot kết quả lên đây mình xem. Khi pot ảnh mình đã nói cái này chỉ dành cho đội mạnh rồi còn j.Thực ra mà nói ai chơi FM mà chả phải học hỏi lẫn nhau, tham khảo rồi biến cái của ng khác theo ý riêng của mình là bt thôi mà.
    Còn về chuyên môn mà bạn mới nói trên các tac ko dùng cánh thì fai đá slow va Narrow thế nên pressing mệt là đúng rồi. Nếu cậu nói đá Devasto rồi mà vẫn nói MC stamina, Naturel Fitness 20 đá xong còn 5,6x thì có lẽ nên xem lại.
    Cuối cùng mình muốn nói, cái diễn đàn này lập ra để làm j? có fai để a e cùng chia sẻ kinh nghiệm học hỏi lẫn nhau ko? Nếu phải thì sao bạn lại nói mình chạy khắp nơi để khoe.
    học hỏi kinh nghiệm có nhùi cách. bạn đem hình cr thấy hok ổn, đang bàn về tac, chụp cái tac đi. chứ ko newbie vào tưởng tac devasto chỉ dành riêng cho cr

Viva AC Milan

Số bài viết
    22
    Mấy bác cho em hỏi có đội hình nào là biển thể ( đội hình đá trung lộ là chủ yếu ý ) của CD k ? để dùng trong một số trường hợp thiếu cầu thủ của một số vị trí trong tac CD !

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    4-3-3, đẩy DMC lên MC, đẩy AMC lên ST hoặc chỉ đẩy DMC lên MC thôi (4-3-2-1)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới