Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 9101112132161 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 991
    Số bài viết
    3
    mấy huynh cho em hỏi em đang xài win 7 32 bit, ram 2gb, lúc đầu chơi fm rất ngon đùng một cái click vào kiểm tra attributes cầu thủ thì nó hiện cái quái này
    [/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

hy vọng sư huynh nào cao tay chỉ dùm em cách fix

Số bài viết
    18

Hỏi về Tutorial trong FM 2011

Cho mình hỏi muốn cho thằng cầu thủ già nó turtorial cho đúng thằng trẻ mình cần thì làm thế nào, mình private chat với mấy thằng già nhưng khi ra danh sách những cầu thủ trẻ để đào tạo thì ko có thằng mình muốn. VD: mình mua Vela, mình nói chuyện với Tevez để nó train cho Vela nhưng trong danh sách những thằng cầu thủ trẻ ko có Vela, làm sao bi h?? Ai giúp mình với

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigC Bài viết
    Cho mình hỏi muốn cho thằng cầu thủ già nó turtorial cho đúng thằng trẻ mình cần thì làm thế nào, mình private chat với mấy thằng già nhưng khi ra danh sách những cầu thủ trẻ để đào tạo thì ko có thằng mình muốn. VD: mình mua Vela, mình nói chuyện với Tevez để nó train cho Vela nhưng trong danh sách những thằng cầu thủ trẻ ko có Vela, làm sao bi h?? Ai giúp mình với
    FM11 nó thế, chẳng làm thế nào được cả

Số bài viết
    4,029
    bản FM11 này tut đã khó đi nhiều rồi những thằng trẻ mà có reputation cao là chúng nó ko học ai đâu

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của knight_in_blood Bài viết
    mấy huynh cho em hỏi em đang xài win 7 32 bit, ram 2gb, lúc đầu chơi fm rất ngon đùng một cái click vào kiểm tra attributes cầu thủ thì nó hiện cái quái này
    [/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

hy vọng sư huynh nào cao tay chỉ dùm em cách fix
    rồi sau đó có vào đc game nữa ko hay cứ vào game nó báo vậy luôn???
    tìm thử trong documents\si\fm11 có folder crashdumps ko, có thì xoá đi chơi tạm, chứ cái lỗi này ... ko biết đường nào mà lần

Số bài viết
    29
    windows installer version 3.1 or higher is required to perform this installation. please visit http://support.microsoft.com/?kbid=893803 to obtain the appropriate version of windows installer 3.1 for your system

cài cái famework 4.0 nó hiện ra thế này...Bây h làm sao để cài đc famework đây

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    lên gu gồ sợt Windows Installer 3.1 rồi down về sau đó cài Dotnet Framework

Số bài viết
    3
    bị cái lỗi đó thì vào game chơi vẫn bình thường nhưng cứ xem attribute cầu thủ là nó lại out ra như thường. Em cũng đã thử xóa cái folder crashdum trong my document rồi nhưng chẳng có tác dụng gì cả, đâu lại vào đấy

Số bài viết
    20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    nâng cấp ram lên, ram quá tải rồi
    lúc chơi ram 1gb ...chơi bt....sau đó báo lỗi
    bây h mới mua thanh 2gb
    lúc trc vừa chơi vừa chat
    bây h bật mỗi game k cũng thế

Số bài viết
    58
    Các bác cho em hỏi sao em up lên 11.2.1 thì mất mất chức năng match preparation. Mất cái này thật là bí khi muốn áp chiến thuật cho từng trận

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới