Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    28

Các bác xem tac của em !

Em chơi 4 4 2 và nói không với save load .
    Đây là thành tích khi em cầm Bayer . Tại Bundesliga em không có đối thủ nhưng ra Châu Âu cũng đáng sợ phết ( cặp tiền đạo em xài mùa này là Derdiyok - Keirrison ) :

Tuy mấy vòng cuối có thua là do 2 chú Derdiyok - Keirrison chấn thương , em cho giữ sức đá Champion League , còn duy nhất chú Gomez biết ghi bàn , phong độ hơi sin - cos .

Nỗi đau duy nhất của em là thua MU tại chung kết 0 - 1 . Và đây là những bản hợp đồng mới em bổ sung cho sức tấn công. Em thấy có bác nào bảo Kadlec xách dép cho Paoloschi thì đây là kết quả - dù là trận đầu tiên của KadlecPastore , tuy chỉ là giao hữu

Đây là sơ yếu lí lịch của em , mắt em hơi cận bác nào rảnh dịch hộ em phát , lương em tại Bayer là 425k/week :

Em không biết post tactic , bác nào chỉ dùm em up phát , các bác chỉ giáo thêm để em hoàn thiện đội hình .
    Thanks các bác vô pic . HAVE FUN !

Số bài viết
    118
    cai CV của bác good quá, tranfer qua giải khác di earn money nhieu hon, reputation cung good hon

Số bài viết
    117
    éc.lương thằng ku kadlec mà 425k/week :o bác có biết chơi k đấy

Số bài viết
    28
    lương thằng ku kadlec 60k/week, 425k/week là của em . Em đã trải qua hết các giải Anh , TBN , Đức , giờ chuẩn bị sang Ý hoặc Pháp và thử ở tuyển quốc gia sưu tập thành tích

Số bài viết
    286
    Hay nhỉ chúc mừng bác có một thành tích khá là ấn tượng. bác chơi bao lâu đến năm 2017 zậy ?

Số bài viết
    53
    Hic hic... Mình chơi toàn đến khoảng 2k15 là newgame

Số bài viết
    28
    Em chơi cũng khoảng tầm 2 tháng gì đó , ở nhà tranh thủ rảnh rỗi vào đâm mấy trận , hoặc có lúc ở công ty buồn mang file save theo làm tí cho tỉnh .

Khó bỏ được bác ạ , tại tầm này có mấy thằng ku random hay quá với lại em từ ngày chơi cm , fm từ thuở còn non (cũng tầm gần 8 9 năm gì đấy ) chưa bao giờ có được cái sân vận động mang tên mình , máu quá quyết tâm được phát xem thế nào , thằng Bayer đang giàu em đang cố ... Thanks các bác

Số bài viết
    28
    Chà làm sao để có nổi cái SVD mang tên mình nhỉ? Mục tiêu hấp dẫn thật. Mà bác chạy lung tung thế chỗ nào cũng k gắn bó lâu dài thì sao board nó cho xây

Số bài viết
    118
    muốn cai sadium mang ten minh chac la doi mua cau lac bo nho roi phat trien thoi chu khong bao gio duoc dau

Số bài viết
    1,783
    cho bạn sang box story để kể chuyện nhé @_@ không có tactics cũng không có training ở đây mà ...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới