Share game FM24 (PC)

Trang thứ 64 trong tổng số 68 trang Trang đầuTrang đầu ... 14546263646566 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 631 tói 640 trong tổng số 678
    Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Haizzz, các bạn nhầm 1 điều, Curl ball là bẩm sinh hoặc học qua tutor chứ ko phải học qua interaction vs cầu thủ
    Oh, thx JM nhiều . Đúng là nhầm

Số bài viết
    3,734
    Sau khi mình update framework để dùng fmrte thì vào lại game giờ việt hoá bị lỗi font chữ luôn thử cài lại các kiểu cũng vẫn ko sửa đc

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Sau khi mình update framework để dùng fmrte thì vào lại game giờ việt hoá bị lỗi font chữ luôn thử cài lại các kiểu cũng vẫn ko sửa đc
    FMRTE đâu có liên quan gì đến VH , down lại VH và copy lại xem

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    FMRTE đâu có liên quan gì đến VH , down lại VH và copy lại xem
    Đã thử lại 2 lần vẫn ko đc chắc do lỗi win

Số bài viết
    3
    mình bị lỗi front,những chữ có dấu ? hoặc ~ đều biến thành hình vuông,mình đã chuyển về skin mặc định, cài lại cả fm r mà vẫn khắc phục đc, mình dùng win7, ai có thể giúp mình không ??

Số bài viết
    1,003
    Đối với skin mặc định : bạn thử copy lại file font.fmf vào data/ rồi vào game > Perferences > Display and Sound > bỏ chọn cache tick vào Always Reload on Confirm ( sr mình đang k ở trong game nên k check đc từ = tiếng việt) xem sao , sau đó xác nhận rồi khởi động lại fm
    Đối với skill khác : download font verdana.ttf về sau đó đổi tên giống với các file trong foder fonts của skin các bạn muốn dùng và coppy đè lên các file đó là được
    VD trong foder fonts của skin 123 có các file abc.ttf bca.otf v.v... các bạn download file verdana.ttf về và đổi tên thành abc.ttf bca.oft v.v.... sau đó coppy đè lên các file cũ trong foder fonts của skin

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Đối với skin mặc định : bạn thử copy lại file font.fmf vào data/ rồi vào game > Perferences > Display and Sound > bỏ chọn cache tick vào Always Reload on Confirm ( sr mình đang k ở trong game nên k check đc từ = tiếng việt) xem sao , sau đó xác nhận rồi khởi động lại fm
    Đối với skill khác : download font verdana.ttf về sau đó đổi tên giống với các file trong foder fonts của skin các bạn muốn dùng và coppy đè lên các file đó là được
    VD trong foder fonts của skin 123 có các file abc.ttf bca.otf v.v... các bạn download file verdana.ttf về và đổi tên thành abc.ttf bca.oft v.v.... sau đó coppy đè lên các file cũ trong foder fonts của skin
    1 số skin ko có folder fonts thì làm thế nào nhỉ ?

Edit : đã tạo thêm folder fonts trong folder skin đó và đã sửa đc lỗi , thank bánh bao rất nhiều

Lần sửa bài viết gần nhất bởi !!Handoisatgai!! : 20-08-2011 vào lúc 08:23 AM

Số bài viết
    1
    E cũng làm y chang nhưng sau khi copy data rồi vào game nó ko vào đc báo lỗi ko có đĩa (àh e cài bằng cách mount ổ đĩa nha!)

Số bài viết
    1,003
    Đấy là bạn chưa crack bạn ơi , bạn tìm crack trong mục download

Số bài viết
    1
    bị lỗi font bác ơi,không tìm thấy cái folder skin của skin mặc định ở đâu hết
    mấy bác giúp giùm với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới