Share game FM24 (PC)

Trang thứ 18 trong tổng số 68 trang Trang đầuTrang đầu ... 8161718192028 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 171 tói 180 trong tổng số 677
    Số bài viết
    714

Có 1 dòng bị lỗi, Phiền JM chịu khó KT và xoá bớt dùm nhe

Số bài viết
    199
    K hiểu nó nói j nữa

E đã bảo nó chuyền nhiều thay vì sút, và nó đã chấp nhận, nhưng vào phần tập luyện tuyệt kĩ vẫn là none, bác nào chỉ dùm em vs
    Ah bác JM fix lỗi ở ảnh nhé

Số bài viết
    5,684
    đã fix, thiếu cái ngoặc thôi.......................

Số bài viết
    132

Icon14

mài mò 1 chút cùng thay đổi đc màu chữ panels. Bác nào thích thay đổi cho dễ nhìn thì vào folder panels/news item list widget.xml . Tuỳ chỉnh màu sắc theo thông số cho vừa ý mình.

<colour id="unread_headline_text_colour" red="204" green="109" blue="20" />
    <colour id="read_headline_text_colour" red="105" green="110" blue="115" />
    <colour id="selected_headline_text_colour" name="white" />
    <colour id="must_respond_headline_text_colour" name="black" />
    <colour id="unread_category_text_colour" red="207" green="205" blue="58" />
    <colour id="read_category_text_colour" red="132" green="139" blue="145" />
    <colour id="selected_category_text_colour" red="212" green="216" blue="222" />

[IMG] By null at 2010-12-11[/IMG]
    [IMG] By null at 2010-12-11[/IMG]
    link thông số màu sắc: http://www.colorschemer.com/online.html

YouTube Video
    ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Bình chọn bàn thắng đẹp. 4phiếu thua 3phiếu

Số bài viết
    149
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    JM nhớ trước đây có dịch được, mà cái file panel.fmf nó hơn 600 file xml, chắc bỏ sót mà ko biết nó ở file nào :daudau:. Giờ fix lỗi dịch thuật chủ yếu là fix media thôi, còn lỗi mà nằm ở panel chắc méo mồm :daudau:. Còn các cái khác Cloud bảo là ko động vào được nữa, đành chịu thôi
    Mình nhớ là nó nằm ở skin bạn JM à. Lần trước mình cũng thử tý toáy sửa. Nhưng mà hình như ko chình đc nút Continue

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuhoaidang Bài viết
    Mình nhớ là nó nằm ở skin bạn JM à. Lần trước mình cũng thử tý toáy sửa. Nhưng mà hình như ko chình đc nút Continue
    Nếu ở skin thì mỗi người 1 skin sửa sao đây :daudau:

Số bài viết
    149
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Nếu ở skin thì mỗi người 1 skin sửa sao đây :daudau:
    Mình vừa xem lại file "menubar.xml" trong skin. Đúng là nút "Back" và "Forward" nằm trong file này, ngoài ra còn một vài menu khác nữa cũng có thể đổi đc sang VH
    đây là đoạn
    Mã:
     <!-- Back Button -->
          <widget class="action_button" id="back" text="Back[COMMENT: title bar; back and forward buttons; navigate back action]" width="72" appearance="button/custom/navigation/back" style="semi_bold,embossed" alignment="centre" size="7">
            <layout class="stick_to_sides_attachment" alignment="top" inset="6"/>
            <attachment class="get_global_attachment" get_property="disp" set_property="disa"/>
            <record id="click_event" event_id="GOTO" event_target="scrn" scin="-3"/>
          </widget>

<!-- Next Button -->
          <widget class="action_button" id="forw" text="Forward[COMMENT: title bar; back and forward buttons; navigate forward action]" width="72" appearance="button/custom/navigation/forward" style="semi_bold,embossed" alignment="centre" size="7">
            <layout class="stick_to_sides_attachment" alignment="top" inset="6"/>
            <attachment class="get_global_attachment" get_property="disn" set_property="disa"/>
            <record id="click_event" event_id="GOTO" event_target="scrn" scin="-2"/>
          </widget>
        </container>

Số bài viết
    2
    Em up bảng Việt Hoá lên ko hiểu sao khi em cho Kèm cặp cầu thủ lại ko được . Sau khi đề nghị được nó hiện lên dòng " Tôi sẽ mời xxx vào phòng nói chuyện riêg " nhưng lại ko hiện ra cầu thủ khác như bảng English .

Số bài viết
    2
    các bạn giỏi quá, tiếp tục phát huy nhé

Số bài viết
    1
    hay lắm cảm ơn nhé. Rất cần cho newbie

We are very pleased when you visit and purchase on our system.
    We always ensure the quality of products, benefits for trading. Your trust and make sure the transactions will be prerequisites for the development of our company. Always wish you happiness and success.
    www.e-shop.com.vn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới