Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    404

Những cầu thủ mà bạn chưa bao giờ phải thất vọng ( hoặc ít nhất )

Chúng ta cùng chia sẻ những kinh nghiệm và câu chuyện của mình về " Những cầu thủ mà bạn chưa bao giờ phải thất vọng ( hoặc ít nhất )"

Xin mở bát :

DC - Pepe : Dù đôi khi còn lấy thẻ lý do tệ hại nhưng những gì mà anh làm được cho Real thì quả thật là 1 hậu vệ không thể thay đổi ( mùa 2011 : thi đấu 50 trận ghi 6 bàn và 2 kiến tạo , MoM 18 lần và 9 thẻ vàng , 7.59 cả mùa )

DR - Ramos : tương tự như Pepe nhưng những pha lên công về thủ kiến tạo nhanh như cắt của anh không thể xoá nổi 5 cái thẻ đỏ và 25 cái thẻ vàng trong mắt người hâm mộ , dù sao cũng khó tìm ai thay thế được vị trí của anh )

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    Chúng ta cùng chia sẻ những kinh nghiệm và câu chuyện của mình về " Những cầu thủ mà bạn chưa bao giờ phải thất vọng ( hoặc ít nhất )"

Xin mở bát :

DC - Pepe : Dù đôi khi còn lấy thẻ lý do tệ hại nhưng những gì mà anh làm được cho Real thì quả thật là 1 hậu vệ không thể thay đổi ( mùa 2011 : thi đấu 50 trận ghi 6 bàn và 2 kiến tạo , MoM 18 lần và 9 thẻ vàng , 7.59 cả mùa )

DR - Ramos : tương tự như Pepe nhưng những pha lên công về thủ kiến tạo nhanh như cắt của anh không thể xoá nổi 5 cái thẻ đỏ và 25 cái thẻ vàng trong mắt người hâm mộ , dù sao cũng khó tìm ai thay thế được vị trí của anh )
    xin hỏi là ở ngoài thực hay trong FM
    FM thì ko hình ảnh thì nói cỡ nào chả được
    :cuimia: vãi :daudau:

Số bài viết
    404
    Trong FM thôi
    " Những cầu thủ mà bạn chưa bao giờ phải thất vọng ( hoặc ít nhất ) " đã nói lên sự chủ quan cá nhân rồi mà

Tiền đạo thì dường như là không thấy ai trăm phát trăm trúng hết , thất vọng liên miên

Số bài viết
    27
    Mình bổ sung thêm : ST: Messi , Pato , babacar , ; AMC : sneijder , Pastore ; MC : hamsik , sissoko ; DC/DL/DR : Pique/Shakho , Jose Angel/Bale , Rafael/Ramos

Số bài viết
    2,107
    Messi bản 11 đã ghi bàn điên như ngoài đời chưa nhỉ,có bác nào đá Messi chưa

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    187
    Mấy bản FM gần đây thì mình thấy hài lòng nhất là CR7...hoàn toàn ko bao giờ thất vọng. Ngoài ra thì còn Moussa Sissoko, Sergio Aguero, Rene Adler, Marek Hamsik, Sandro, Yoann Gourcuff, Romelu Lukaku, Yaya Sanogo...Mỗi khi chơi mình đều cố gắng hết mức để build đội dựa trên các nhân trên

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Messi bản 11 đã ghi bàn điên như ngoài đời chưa nhỉ,có bác nào đá Messi chưa
    như ngoài đời từ FM10 rồi
    chỉ thiếu mỗi cái là ko học đc places shots nếu ko thì quá imba

Số bài viết
    230
    @nguyenma: Sac, Thằng Messi mà ko có place Shots ah ????????????????????????????????????? Cái này đáng lẽ FM 08 đã có rồi chứ, chắc mấy thằng làm game có mắt ko tròng hoặc ko nhìn messi ghi bàn. Mấy bàn của nó ngoài đời ko gọi là "Place Shots" thì gọi là gì ?? Chẳng lẽ "Curl Balls"

Số bài viết
    1,426
    có tự hào hay thik thằng nào thì vào sub box mà giới thiệu nhé :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới