Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 40
    Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Đã bảo là đe'o được chửi nhau trong này nữa rồi, bài nào gây war đã xóa rồi mà vẫn muốn chửi à Đe'o biết ở fm-vn tzboy là thằng nào à

Số bài viết
    39
    stifler nói vậy là không công bằng. Cậu nghĩ tz post tac là để làm gì? Ko phải là chia sẽ sao? Như vậy tôi có cần phải xin phép tz để lấy link ko? Ở đây, tôi chỉ muốn nói chuyện 1 cách người lớn chứ không như cách nói của thằng gadongta. Chưa gì đã chửi người khác. Mà còn xưng mình lớn tuổi rồi. Xin lỗi chứ lớn để làm gì hả gadongta? Để chửi người khác à? Có bao nhiêu cách nói nó không chọn lại chọn cách đấy? Nhân dịp, tôi cũng rút ra cho mình 1bài học kinh nghiệm xương máu.

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chatvoiTotti Bài viết
    stifler nói vậy là không công bằng. Cậu nghĩ tz post tac là để làm gì? Ko phải là chia sẽ sao? Như vậy tôi có cần phải xin phép tz để lấy link ko? Ở đây, tôi chỉ muốn nói chuyện 1 cách người lớn chứ không như cách nói của thằng gadongta. Chưa gì đã chửi người khác. Mà còn xưng mình lớn tuổi rồi. Xin lỗi chứ lớn để làm gì hả gadongta? Để chửi người khác à? Có bao nhiêu cách nói nó không chọn lại chọn cách đấy? Nhân dịp, tôi cũng rút ra cho mình 1bài học kinh nghiệm xương máu.
    ít nhất cũng nên hỏi thăm chứ
    mình nhớ trong topic Fm download , có 1 bạn hỏi thăm nhẹ nhàng rằng lấy link fm-vn sang post bên GVN được không và chủ thớt , chủ link đồng ý bạn ấy mới post
    Dù biết là có cướp link thì cũng chả ai nói gì nhưng cậu ấy đã lịch sự hỏi và mọi chuyện trở nên quá bình thường

Còn việc của gadongta thì cậu ấy có cái sai riêng khi nói to mà lo bò trắng răng ... vì fm-vn vốn dĩ SI đã biết từ lâu nhưng không thể làm gì hơn ngoài việc hạn chế link crạck

Số bài viết
    202
    đã dùng thử. ko thích tac này lắm lí do: long shoot dù đã để rarely nhưng vẫn là quá quá nhiều (mặc dù 5 tiền vệ của mình hầu như đã học hết likes pass rather than shoot)

Số bài viết
    2,470
    tac khá tốt nhưng ko hiệu quả, cầm bóng rất nhiều nhưng vẫn bị đối phương ghi bàn , cái tỷ lệ pass complete cao nhưng chủ yếu do bọn nó chuyền ngắn với nhau nó tính hết vào. Không hiệu quả. . Chuyền qua chuyền lại chả chịu chọc dứt điểm cho tiền đạo ghi bàn mà cứ vòng vo hài vãi. Đang cầm Real toàn thằng tiền vệ khủng cứ đá ma, hòa liên tục 2 trận mà hòa trên thế thua vì nó có nhiều cơ hội hơn cả mình . Tac complete Dominate vẫn khủng nhất ...

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    33
    cám ơn 1 tác hay ... nhưn điểm yếu lại là nơi hàng phòng ngự ...em đoán hàng phòng ngự của bác là rất tốt mới đá kiểu này với hiệu suất ghi bàn như vậy...gặp đội mạnh có những AM và winger tốt , cá nhân tiền đạo họ tốt thỳ gần như chắc chắn thủng lưới ,em test hàng với Ars trận gặp MU thắng 3-2 nhưng :a45: thót tim , may mà cầm bóng khá chắc do chủ yếu là đan bóng ( thích khoản này nhất )...mà sút xa quá nhiều các cầu thủ tấn công ở trên đan bóng về khá nhiều trong khi đó có thể thực hiện được những đường thọc khe (đây là điểm yếu thứ 2) ==> cái điểm yếu này chắc do có 1 tiền đạo nên số lần thọc khe đã bị giảm đi nhiều chủ yếu đan bóng phần sân họ và đan về ==> thiếu sắc sảo trong tấn công đôi khi là rườm rà .
    KL 1 câu là em thích tac này vì khi nhìn về tỉ lệ poss và pass là em kết rồi ... dù thua mà đá trên cơ đối phương vẫn thích hơn ===> phong cách đá của Barca ( thêm nhiều đường thọc khe nữa thỳ vô đối trong tấn công mất )
    1 lần nữa thanks chủ thớt

Số bài viết
    33
    à em nghĩ anh nên chỉnh thêm khi vào trận đấu chỗ intrucsion gì gì ở giữa ý : cho nó work into box để giảm sút xa ... em đã chỉnh và thấy là giảm được 30% cú sút xa , bình thường sút xa lến đến hơn 10 chỉnh xong đã thấy < = 10 ... cả phần cầu thủ chỉnh ko cho sút xa nữa chắc sẽ giảm đi nữa
    và em muốn tham khảo thêm lúc vào trận anh chỉnh intruc đó là những gì ? hay ko cần chỉnh gì ?___?

Số bài viết
    1,005
    cầm inh tơ mùa 2, thử tac này tỉ lệ cầm bóng trận nào cũng lép vế nhưng mà shot thì nhiều và highlight cũng toàn pha tấn công của mình.

mà đúng là cái tac này cần có hv có pace tương đối để chống phản công ko thì nhiều lần mải tấn công mà pha đấy thọt nó phất bóng cái mấy ông già ko lại cái xe đua của đội bạn nên bị dính đòn cũng đau tim ra phết

ngoài ra ko hiểu sao long shot thấy để rarely hết nhưng vẫn bắn chim nhiệt tình vãi

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiru Bài viết
    cầm inh tơ mùa 2, thử tac này tỉ lệ cầm bóng trận nào cũng lép vế nhưng mà shot thì nhiều và highlight cũng toàn pha tấn công của mình.

mà đúng là cái tac này cần có hv có pace tương đối để chống phản công ko thì nhiều lần mải tấn công mà pha đấy thọt nó phất bóng cái mấy ông già ko lại cái xe đua của đội bạn nên bị dính đòn cũng đau tim ra phết

ngoài ra ko hiểu sao long shot thấy để rarely hết nhưng vẫn bắn chim nhiệt tình vãi
    thì bế tắc dữ quá ngoài sút xa nó đâu còn phương án nào đâu 2xu

Số bài viết
    50
    Tactic này có khả năng control trận đấu rất tuyệt vời.
    Khi nào mà hơi bế tắc, mình đẩy 2 cầu thủ support AMC lên làm deeplying forward,hiệu quả lắm 4231 có thể thành 4213

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới