Trích dẫn Trích dẫn bài viết của "Super FM
- Về bạn cuibapit : post bài ko đúng mẫu, điều mà bạn nên tham khảo các post khác, hoặc nên hỏi riêng mod box player trước khi post bài nếu bạn ko chắc mẫu bài post của mình có đúng mẫu hay không. Do đó ở vấn đề này bạn ko đúng.

- Về mod DNV : chỉ được phép 3 points thôi, 27 pts là không có trong luật. 27 Pts không có lý do rõ ràng. Do đó điều này là không đúng, là lạm dụng quyền.

Về cách ăn nói cư xử, mình ko ý kiến, 2 bạn tự dàn xếp hiểu với nhau. Forum không có quy định về lời lẽ ( dĩ nhiên không chửi bậy hay chê bai admin này nọ.... ).

Nick delanh1609 sẽ được thả ra ( ban từ ngày 27-11-2013 ), thời gian hết hiệu lực là ngày 1-12-2013. Do bạn kiện trễ ( ngày hôm qua ) nên hôm nay mới thả được.
Nick mod DNV bị phạt cảnh cáo 3 point vì phạt mem quá đà.

Thân
SuperFM của các bạn.
Trước tiên, cảm ơn Admin Super FM đã nhín chút thời gian mà xử lý, trả lời.
Mình chỉ có thêm 2 ý mà Admin Super FM chưa trả lời hết trong topic kia. Do topic kia bị khóa nên mình mượn topic này hỏi lại.
Sau khi nhận được câu trả lời, mình sẽ không làm phiền admin nữa

1. Tại sao khi sự việc xảy ra thì không bem mà mãi sau đó, khi chửi tôi, tôi post lên thắc mắc thì trảm ngay lặp tức? Admin đánh giá hành động này là như thế nào?

2. Mình trích lại phần nội quy. Cái này nếu Super FM cho là đúng, là thơm tho, không hề xúc phạm và làm tròn trách nhiệm của người mod thì mình không có ý kiến! Vì nội quy là do diễn đàn đặt ra mà

E. Quy định về nội dung bài viết:
3. Bài viết không được sử dụng từ ngữ thô tục, mất văn hoá, xúc phạm, vu khống thành viên khác

II. Quy định đối với Mod
2. Không cãi lộn, nói xấu nhau trong các box.
3. Mod phải thường xuyên quản lý, dọn dẹp box mình quản lý.
4. Giúp đỡ các thành viên trong box mình quản lý cũng như trên toàn forum.
cậu nghĩ tôi là osin của cậu hay sao mà post bài ngu rồi để tôi đi xoá?
thế cậu là mem là cậu cứ muốn ỉa ở đâu cũng đc à? ỉa xong bắt tôi đi chùi à?
Và cuối cùng giải thích lại ý của bài viết Super FM: mình có phàn nàn lên đấy chứ không phải không? Chính vì phàn nàn nên mới bị ra đảo đấy, đã có ai ngó ngàng đến đâu mà kịp hay không?

Thanks,
Cuibapit.