Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 44
    Số bài viết
    2,864
    Ờ, dùng FMRTE thì hack mẹ chuyển nhượng rẻ luôn cho rồi

Số bài viết
    1,426
    swap player rồi tăng tiền chuyển nhượng cho mình coi như đã bán
    tự kỉ tinh thần thôi, tưởng gì hóa ra hách

Số bài viết
    230
    Còn một cách nữa là lựa lấy vài thằng Scout : WorldClass - cho nó đi Search . Tuy rằng thể nào cũng bị mua hớ vì scout khủng cũng có khi mắc sai lầm - nhưng kiểu gì chúng nó cũng kiếm được cho mình vài thằng 4 sao .. Fm này hay nhất là Media + Pa bình thường mà đá cũng vailua rồi , lực đẹp Pa lởm đá cũng khiếp . Pa đã trở nên k quá quan trọng trong việc lựa cầu thủ như 08 - 09
    VD : Ranocchia của mình Pa có 165 mà trụ cột luôn - k dám thay - phong độ 7.5
    Lúc mua thì hay vào khen mấy thằng mình thích rồi chúng nó ngưỡng mộ mình - xong rồi CLB của nó đang đá mà xuống là nó đòi đi - thế là mua đc rẻ ..
    GUnner : hack tiền thì có đổ mấy trăm triệu vào đưa Messi về - Barcelona đồng ý rồi nhưng thằng Agent ko cho nói chuyện cơ .. chim cú lắm . Bị kêu như này chắc patch sau sẽ fix

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    308
    FMRTE còn chỉnh được giá chuyển nhượng. vd: bán một cầu thủ với giá thấp cho một clb nào đó sau khi nó đồng ý qua clb đó rồi mình dùng FMRTE chình cho giá bán phù hợp với trình độ và giá trị của cầu thủ đó. Thật ra bản FM2011 bán giá ko cao thôi chứ ko phải ko được, mình cầm Tott được 4 năm bán được Bale 12.25 mil cho MU (sau này hối hận), Dos Santos 8.5 mil cho Aston, đặc biệt là Ekotto bán được tới 14.5 mil cho Bremen, còn mấy em khác thì ko nổi bật lắm giá trung bình từ 3 tới 5 mil, sign free được mấy em như là afellay (sau bán cho A. Madrid 9.5 mil, taiwo (sau bán cho 12.75 mil Deport), Lodeiro (sau bán cho Bremen 10 mil), mới sign free được dzeko với Hoarau. Nói chung là buôn bán khó hơn trước nhưng cũng ko đến nỗi lắm, chủ yếu là phải cho đá nhiều phong độ tốt mới bán được giá điển hình là vụ ekotto. Thành tích thì sau 4 mùa chỉ mới ăn được 1 NHA, 1 FA.

Số bài viết
    56
    add hvl,mua-bán hack làm mẹ gì

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của benbinbonbd Bài viết
    add hvl,mua-bán hack làm mẹ gì
    Công nhận cách bác này còn lẹ hơn

Số bài viết
    68
    Chơi bửn thì nhanh chán lắm

Số bài viết
    286
    Đang bức xúc chả hiểu sao Chelsea có thể cưỡm đuợc Ronaldo 7 từ Real ở mùa đầu tiên với 32m Bảng !!!!! Fm 2011 bảng nì bị bug nhìu quá !!!!

Số bài viết
    230
    hờ hờ - mình cũng tự nhiên Real rao bán Ronaldo 58tr - Thịt luôn . chắc thỉnh thoảng hâm lên CLB với cầu thủ dỗi nhau .
    Bác sasuke bán Bale bèo bọt thế

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    27
    Bản 11 này để ý thị trường chuyển nhượng mùa đầu cảm thấy bug :
    _1 số CLB ( Real , Chelsea , ect ) đều cho đi những cầu thủ trụ cột ( CR 7 , Kaka ,Pastore , ect ) ...và chắc chắn mình ko thể nào offer được nó bởi vì thằng COM luôn bán cho bên đội kình địch của mình(giải trong nước và C1) .Sau đó những CLB mất trụ cột thì đá sa sút thảm hại thấy rõ luôn. chưa hết , nếu chơi vài mùa tiếp theo , những CLB nào đã thuộc dạng TOP trở lên thì hầu như ko thấy thay đổi gì bất ngờ cả ( ví dụ như MU xuống hạng , Valencia vo địch C1 )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới