Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunken Bài viết
    hehe bạn ơi mình vừa mới cài lại Fm,h lại gọi trò vào đc rồi,lúc cài FM nó có chế độ express va advanced thì mình chọn advanced là đc,vừa thử new game đc rồi bạn ơi,lúc trc mình còn bị lỗi kick vào finances nó trắng trơn,kick vào mục khác rồi quay lại nó mới hiện lên.
    Chài đất ơi, cái mục advanced và express là chế độ mình lựa chọn giữa 2 phương án, 1 là cài mặt định ở ổ C, 2 là bạn muốn cài ở đâu thì cài ( ví dụ như ổ E,F,D). chả liên quan gì tới nội dung game

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Chài đất ơi, cái mục advanced và express là chế độ mình lựa chọn giữa 2 phương án, 1 là cài mặt định ở ổ C, 2 là bạn muốn cài ở đâu thì cài ( ví dụ như ổ E,F,D). chả liên quan gì tới nội dung game
    Mình cũng ko biết nữa,cài ở ổ C D hay E thì nó có mục riêng mà. advance hay express thì cũng vẫn sẽ có mục chọn thư mục cài để mình chọn

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunken Bài viết
    Mình cũng ko biết nữa,cài ở ổ C D hay E thì nó có mục riêng mà. advance hay express thì cũng vẫn sẽ có mục chọn thư mục cài để mình chọn
    hem cóa đâu, cái ẽxpress hình như là không được chọn ổ đĩa đâu bạn, nó sẽ mặc định ở trong C:// Program file/......

Số bài viết
    37
    @:JM- Cảm ơn bạn, h mình mới hiểu được. Ra là gọi trò nói chuyện tức là tự mình đi kêu nó tập cái gì phải không . Vậy cũng hơi mất công nhỉ tại cầu thủ trẻ thì nhiều, phải chỉnh từng thằng .

Số bài viết
    18
    CHo mình hỏi muốn cho thằng cầu thủ già nó turtorial cho đúng thằng trẻ mình cần thì làm thế nào, mình private chat với mấy thằng già nhưng khi ra danh sách những cầu thủ trẻ để đào tạo thì ko có thằng mình muốn. VD: mình mua Vela, mình nói chuyện với Tevez để nó train cho Vela nhưng trong danh sách những thằng cầu thủ trẻ ko có Vela, làm sao bi h?? Ai giúp mình với

Số bài viết
    1
    Anh đẹp trai nào cho em biết tác dụng của 4 cái mục tutor đc ko. :-<.
    Bây giờ em muốn cho thằng nhỏ nó học 1 cái cột mental thì chọn cái nào

Số bài viết
    304
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21860&page=2
    ko chắc lắm, kn bản thân thôi

Số bài viết
    117
    Hình như 23,24 tuổi trở lên thì không tutor được đâu. Carlos Vela của mình cũng không còn learn được nữa rồi.

Số bài viết
    2
    cho mình hỏi vào đâu nói chuyện để nó nhận dạy thằng trẻ. HÌnh như mua cầu thủ mới mà ko cho tiếp xúc với các cầu thủ cũ thì nó unhappy vì bị cô lập thì phải

Số bài viết
    3
    chốt lại em vẫn ko hiểu phải làm gì sau khi thằng già nó ok dạy thằng trẻ.em thấy nó bảo "em rất vui lòng" sau đó hiện gọi thằng trẻ vào chứ ko có chỗ nào chat vs thằng trẻ để đề nghị nó học cả.các pro chỉ giúp

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới