Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 36
    Số bài viết
    37

Icon8 Hỏi kỹ về Tutorial trong FM11

:a42: Số là mình có nghe nói về tutorial trong FM11, tức là cho cầu thủ trẻ học hỏi những cầu thủ lớn tuổi trong đội. Nhưng vấn đề là:
    - Mình chỉ nói chuyện được với cầu thủ già, nó đồng ý kèm cặp cầu thủ trẻ rồi. Đến câu đối thoại cuối, mình nói là sẽ gặp và nói chuyện với cầu thủ trẻ :a30:, nhưng khi chat với cầu thủ trẻ thì không biết chọn vào đâu để nó chịu học cả :a42: bó tay.
    :a42: Mong các bạn chỉ thêm.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    37
    co ai giup minh ko , sr vi ko danh dau dc

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cái đó còn hên xui nữa bạn àh, cầu thủ trẻ nó mún học thì học, ko mún có ép nó cũng chả học (đôi khi có trường hợp nó k chịu thì mình nói thêm câu nữa nó vẫn ok, nhưng ko nhiều )

Số bài viết
    37
    oh. cam on ban rat nhieu. ban cho minh hoi them, khi chat voi cau thi tre, mih vao muc tutorial hay preferred moves vay., sr vi ko dah dau dc.

Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sudadangky Bài viết
    oh. cam on ban rat nhieu. ban cho minh hoi them, khi chat voi cau thi tre, mih vao muc tutorial hay preferred moves vay., sr vi ko dah dau dc.
    Vào phần preferred moves đó

Số bài viết
    38
    Các bro cho mình hỏi 4 lựa chọn tutor trong FM 11 này là như thế nào.mình ko hiểu lắm,nó cứ ghi chung chung là learn a lot from you,as a senior member...còn mấy cái khác mình tự tra từ điển cũng đc,như là tính cách hay đẳng cấp của nó vậy.

Số bài viết
    18
    Mình cũng có thắc mắc, mình muốn train cho phần Determination của cầu thủ trẻ lên nhưng ko biết làm cách nào, vào những thằng cầu thủ già thì khi lựa chọn để train cho những thằng trẻ thì chưa chắc đã có danh sách những thằng cầu thủ trẻ mình muốn train, làm thế nào bi h, ai giúp mình với???

Số bài viết
    37
    Mình thấy thật sự việc train PPM cho cầu thủ trẻ giống như do các Coach quyết định vậy. Lâu lâu mình để ý thấy phần Hold meeting, vô trong đó Coach sẽ nói cầu thủ nên train PPM gì, sau đó mình chat với cầu thủ đó ( have a priave chat gì gì đó). Một là nó chịu học, 2 là nó không chịu. Chứ chưa thấy cầu thủ trẻ học cầu thủ già bao giờ

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sudadangky Bài viết
    Mình thấy thật sự việc train PPM cho cầu thủ trẻ giống như do các Coach quyết định vậy. Lâu lâu mình để ý thấy phần Hold meeting, vô trong đó Coach sẽ nói cầu thủ nên train PPM gì, sau đó mình chat với cầu thủ đó ( have a priave chat gì gì đó). Một là nó chịu học, 2 là nó không chịu. Chứ chưa thấy cầu thủ trẻ học cầu thủ già bao giờ
    Nó có tự học đâu, phải chỉ nó mới học chứ

Số bài viết
    38
    trong game của mình thì mình thấy chọn mục cuối cùng phần tutor thì >90% nó chịu học, nếu nó vẫn ko chịu thì end conversation chờ lúc khác hỏi lại hay kiếm thằng khác tutor cho nó, đừng hỏi tiếp nó quit lun thì mùa đó khó cho nó học lắm
    Determination thì hình như lên theo thằngggià

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới