Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 789
Hiển thị kết quả từ 81 tói 86 trong tổng số 86
    Số bài viết
    29
    ngồi đọc đến đoạn bạn nhloi bảo luận điểm của bạn í để chứng minh sango cheat là đã thấy ai cầm MC thắng Aston Villa 13 trái chưa mà cười lăn lộn. Đấy mà coi là 1 luận điểm được thì.....

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    chuyển sang chủ đề chính sango đi nào lão này chạy đâu rồi

Số bài viết
    669
    Đọc đến trang này rồi mà vẫn k biết xử vụ kia thế nào Tự dưng war hết cả lên. Cả cái 2p mà nv chính post đc 1 bài rồi té

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    stif thay mặt anh em chém tạm bạn đó 1 vài ngày với lý do có lời lẽ xúc phạm anh em và spam trong topic gây mất trật tự công cộng.

Đề nghị spec vào dọn dẹp bãi chiến trường để trả lại chỗ cho Sango bào chữa.
    mình k có bênh ai cả , nhưng việc thấy stif làm như thế này khá mất công bằng , với lại 1 số post ở các page trước của stif với 1 cách viết đáng ra không nên dùng với 1 người làm trong BQT . và việc 1 số bạn trong này ném tạ tập thể bạn gì kia nữa , đành rằng bạn ấy sai khi khăng khăng giữ ý kiến của mình ( mà quả thật mình cũng chả biết luận điểm của bạn ấy là gì ? ) và đã không vào topic góp ý để post bài về những thắc mắc của mình về event , nhưng " cái cách " mà 1 số bạn nói lại không thực sự hay ho cho lắm . mình chỉ dám nêu lên 1 số việc đó thôi,chút góp ý

@ spec : đúng ra phải là box Thư giãn của Gamevn mới đúng :-p

.
    Trở lại vấn đề topic : mình nghĩ bàn sango rõ ràng là phải nhận 1 hình thức phạt nào đó từ diễn đàn ( dù là ảo ) + thu hồi lại phần thưởng . Nhưng thực sự mình k tin việc này có thể làm được . Ở đây có 2 cái sai , 1 là bạn sango đã k trung thực với chính bản thân mình , với mọi ng` trong diễn đàn khi post bài event như vậy . Cái thứ 2 : là việc spec đã kiểm tra ban đầu file save match nhưng k nhận ra ?! ( hoặc chỉ nhận ra 50% - như trong bài viết bên topic kia ghi ? ) . để rồi sau đó lại trao giải cho sango trước khi kiểm tra file save game , mình nghĩ việc này nên được thực hiện trước khi trao giải , để có thể xác định 1 cách chắc chắn nhất về tính công bằng của kỉ lục

@ sango : mình k phán xét bạn ( vì thực sự chẳng ai có quyền làm điều đó ) , nhưng trong quan điểm của mình , việc bạn ăn gian như thế k có lỗi , lỗi là do việc bạn đã đem nó đi tham gia event rồi lại nhận giải mà k biết " nhục " . Hi vọng bạn k phiền nếu mình dùng từ đó .

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Thực sự mấy ngày nay spec rất stress vì vụ này. Stress là do sợ xử nhầm người, nhầm tội bởi sango cũng có những lý lẽ của riêng mình. Sango đã pm riêng cho spec để giải thích, và vì sango không muốn trả lời với mọi người nên spec sẽ ko post lên đây. Tuy nhiên cũng cần nói là những bằng chứng sango đưa ra không thể chứng minh rằng sango vô tội, vì thế spec sẽ kết thúc vụ này luôn để evnt trở lại hoạt động bình thường.

1) Do vụ scandal không liên quan đến tháng 11 nên mọi phần thưởng của sango đoạt đc trong event tháng 11 vẫn được giữ nguyên.

2) Xóa bỏ tất cả kỷ lục của sango lập trong tháng 12

3) Ban nick sango 1 tuần

4) Sango không được phép tham gia event Hall of fame tháng 12 năm 2010 và tháng 1 năm 2011.

5) Các kỷ lục sango đã lập trước đây coi như chưa lập, tuy nhiên việc tìm lại tất cả các topic đó và xóa bỏ là rất khó vì spec ko thể nhớ hết đc. Vì thế các thành viên vô tình tìm thấy thì hãy report vô topic đóng góp để spec giải quyết.

6) Close topic này, mọi thắc mắc xin post vào topic thắc mắc.

Xử nặng như vậy bởi lẽ, nếu vụ việc này không bị phát hiện, sẽ để lại hậu quả rất lớn, thậm chí có thể làm hỏng cả event do các thành viên khác không (thể) đuổi kịp thành tích của sango ==> chán nản, ko ai tham gia nữa.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    để rồi sau đó lại trao giải cho sango trước khi kiểm tra file save game , mình nghĩ việc này nên được thực hiện trước khi trao giải , để có thể xác định 1 cách chắc chắn nhất về tính công bằng của kỉ lục
    @Bikun đến giờ phút này, tôi vẫn chưa trao thẻ điện thoại cho sango. Vì thế, nếu không biết thì đừng nói.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới