Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 86
    Số bài viết
    242
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    bị can đâu rồi

stif thừa sức phá toàn bộ kỷ lục của Sango nhưng có điều với 1 chút doping nhẹ của fmrte ... vì lúc nào chả hack ... @_@ không hack thì mệt lắm ... vì fm chơi 4fun chứ không muốn nhức đầu .
    nói vậy là hiểu
    stif có nhiều kỷ lục rất hay nhưng sợ bị mang tiếng là hack mới đc nên không tham gia , tuy nhiên là hack nhiều mới biết là thắng đậm cực khó... dàn siêu nhân CA=PA của stif thắng đậm nhất có 10-1 ... và nhiều khi bất lực nhìn đội mình hoà thậm chí thua trắng trợn @_@ siêu nhân cũng thua ... chứ đừng nói là tỷ số toàn kiểu 13-1 ... 1x bàn thắng 1 trận ...
    Rồi chả có thằng nào ghi quá nổi đến 5 bàn 1 trận @_@ chứ đừng nói là 7 bàn 1 trận như ku Tevez ở đây ,

nhiều lý do để set down cái chức Manager of the month kia lắm nhưng xử lý ra sao là việc của spec
    Mình xin thề là cú MU-Wigan 9-0 R10 7 bàn của mình là hoàn toàn trong sạch

Games don't make students fail the exams but they sure help

Số bài viết
    403
    Thắng tầm 20-0 dễ mà,có muốn hack hay không thôi

Số bài viết
    5,684
    Sango mà bị down danh hiệu có được chuyển sang mình ko nhỉ , cơ mà cũng chả tác dụng gì, title Manager of the month tự set cũng được, thẻ dt thì trao rồi ko lấy được nữa

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    #1 kìa bạn
    update lúc 10h30. ko để ý

Số bài viết
    182
    Đổi giải thưởng thành bàn thắng đẹp 1 tháng đi mọi ng dc up 1 bàn sau đó lập poll

Số bài viết
    1
    sao tên topic có tên mình nửa

the king of cheaters

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của azkaban17 Bài viết
    Mình xin thề là cú MU-Wigan 9-0 R10 7 bàn của mình là hoàn toàn trong sạch
    thì tỷ số của bạn cũng chỉ là 9-0 thôi búp cho 1 mình R10 ghi bàn thì trong 1 ngày hoá điên thì 7 bàn không phải là không tưởng tuy nhiên cả đội trong topic có ku tevez kia ghi bàn cũng ầm ầm ý ạ ... thế mới đáng đặt dấu hỏi

Số bài viết
    519
    Nói thật là liếc qua đám kỉ lục ở box kỉ lục mình đã biết là cheat Chơi FM bao năm lạ gì. Đá PL mà chênh lệch lớn thế, ko chỉ 1 trận mà vài trận, k cheat hơi phí. Với cả cheat hay ko post file save match nhìn cầu thủ đá, vị trí... là biết mà Hình như mình có post 1 bài bên kỉ lục, nói: cheat chắc hay sao ý nhỉ

Số bài viết
    2,470

hình thức xử lý thằng này

kỷ lục của thằng Sango toàn hack , bỏ hết đi còn công nhận gì nữa... Ngày xưa ông Thien beo đưa trận Barca 46-0 với Real lên bị ban nick đấy. Ông này ko chỉ hack 1 kỷ lục mà hack hàng loạt để đánh lừa ban tổ chức giải, nhận danh hiệu + thẻ điện thoại. thế này ko xử đẹp thì làm gì nữa ? bảo nó mua thẻ trả lại ban tổ chức để trao đúng người. ban nick cảnh cáo ,tước danh hiệu . trói ra SB cho anh em ném đá đến chết

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    108
    Ơ, hự hự, thee nếu set down cái danh hiệu đó. Mourinho không cần thì chuyển qua cho tui đi
    Mà sango đâu rồi, vào nói gì đi chứ

Mã:
    Nhân sinh tịch mịch, hà tất đa phiền ưu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới